Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali hii unaichukuliaje?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kimbweka, Sep 4, 2012.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habarini wadau...!!!!
    Inapotokea mmeo/mkeo ameombwa na rafiki yake amsimamie kwenye harusi pasipo wewe mme/mke kushiriki katika harusi hiyo, Je wewe kama mke/mme unajisikiaje na unalichukuliaje jambo hili..?

    Na pia maana ya usimamizi wa harusi ni nini hasa?

    Naomba tujadili kwa mapana na marefu..!!!

    AMEN....!!!
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Jibu ninalo ila kwa kuwa linawahusu waliopo kwenye ndoa tu,
    Ngoja niwaachie uwanja wao ili waje wajimwaemwae.
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Imekuwa ni kama kawaida siku hizi....lakini kusimamia harusi ni kwamba wasimamizi wanachukua nafasi ya ulezi/msaada wa karibu na hiyo new family sasa inapotokea issue ya watu kutoka familia mbili tofauti ni tatizo
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We Madame B, hebu mwaga vitu hapa mi nakusubiri sitoki mpaka umwage
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kusimamia tu?
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280

    Elia utaniua mwenzio.
    Kimbweka kasema walioko kwenye ndoa tu.
    Nitavunja katiba ya Thread.
    We mwenyewe sijakusoma wala nini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280

    Elia utaniua mwenzio.
    Kimbweka kasema walioko kwenye ndoa tu.
    Nitavunja katiba ya Thread.
    We mwenyewe sijakusoma wala nini.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sijawahi kuwa matron, ila hubby keshakuwa bestman mara nyingi tu, mi nachukuliaga poa tu, tena saa nyingine siendagi, huwa anakwenda mwenyewe akirudi ananikuta hm au kiwanja na marafiki zangu.
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mfano ndoa aliyoisimamia ikakumbwa na misuko suko na akahitajika kusuluisha, ataenda mwenyewe? ama akienda na wewe itabidi uwe mtazamaji tu wala usitie neno?
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Itabidi juhudi za ziada zifanyike tuku ndoeshe uwe mwanandoa sasa
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Rutta mwenyewe ananiachia-achia.
    Ye muache mijanaume yenye uchu inibebe.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na ina uchu kweli a.k.a ukame, ugwadu....
     
  13. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nahisi yangu bestman atakuwa Bishanga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...