Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hali hii sasa ni mbaya chonde tuone huruma...............

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gfsonwin, Oct 14, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wanajamvi leo naomba nia post hili hapa kwenye general forum ila nimeumia sana nafsini na siriaz najiuliza nini hatima ya hii nchi ama ya tunakoelekea? naomba ni nunukuu huu ujumbe kisha wewe utoe mchango wako.
    nanukuu....

    "Wachina si WAPUMBAVU kutengeneza vitu FAKE kulingana na fedha uliyonayo, na sisi WAALIMU tujitahd kuboresha bidhaa zetu(WANAFUNZI) katika kiwango cha FAKE zaid kulingana na malipo serikali inayotoa ya nini kutengeneza wanafunzi ORIGINAL ili hali serikali haina uwezo wa kugharamia vitu original? TOA ELIMU KULINGANA NA UWEZO WA MTEJA. we unasemaje? fanya hivyo mwaya. Tuma kwa walimuwengi tu"

    ujumbe huu nimeupata kupitia simu yangu ya mkononi usiku huu.........tunaelekea wapi?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Tunaelekea fakeland, kwa usafiri fake, barabara fake na tukifika tunakuta nyumba fake, wenyeji fake, msosi fake, ukarimu fake, Maji fake, kitanda fake na hata usingizi fake!
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,189
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Dawa(ARV's) fake,viongozi fake ,basi tabu tupu!!!
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    my dearest it pains? am wondering what pple do think in this life........... just imagine we have kids and they need to get education and not all of us will afford expenses of private schools.

    what will be the implication of such a message??? duh! this is too much.
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hao walioingiza ARV's fake wao walipata waalim wenye moyo na wakaperfom hivi je hawa amabo wanakusudiwa kutengenezwa fake unafkir wata perform vipi?
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Hata wanawake fake, wanavaa makabrasha feki, sauti feki,, etc.
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,189
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli hili jambo hili lilitakiwa litafutiwe ufumbuzi haraka sana!!
    Hili ni JANGA LA TAIFA na kusema kweli bora magonjwa mengine kuliko hili la Ufake wa Elimu tunaoendeleza kuupalilia! Mwalimu anapodecide kwa moyo wake wote kumfundisha mtoto uongo,hakuna kitu mzazi unaweza kufanya kumbadilisha huyo mtoto!!
    Chonde Chonde nyie viongozi mlio na dhamana ya Elimu kwa wananchi,Hima chukueni hatua!!It's just one button to press,i.e to pay them well!!
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,143
    Likes Received: 9,836
    Trophy Points: 280
    Rais fake, baraza la mawaziri fake, Wabunge fake, hao wanaotajwatajwa kugombea toka chama cha mapinduzi fake wote ni fake yoyote kati yao akiingia Ikulu atakuwa ni Rais fake kama huyu fake mwingine aliyekuwepo madarakani.
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mkuu Marejesho unachokisema kina mantiki sana aijui kama kuna viongozi wanaoona haya mambo ama ambao wanataarifa na haya mambo.

    istoshe sisi waalim hata kama hatulipwii jamani tusiwakomoe wanafunzi, hizi sms kweli zinaamsha hisisa mbaya sana miongoni mwetu na itafikia wakati tutakosa kabisa waalim wenye moyo wa kufundisha. impact si ka watoto wa tz tu bali hata kwa mtoto wako wewe mwenyewe mwl manake pengine hutoweza kusmesha mwanao mashule ya gharama. lets have empathy to them.
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    so tuendelee kufundisha wanafunzi ili wawe fake?
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,143
    Likes Received: 9,836
    Trophy Points: 280
    Hapana msifanye hivyo Mwalimu kwa manufaa ya Taifa letu siku za usoni...lakini inabidi tusiache kupambana na watu fake ambao wamekuwa wengi kupita kiasi ndani ya Serikali, mahakama, jeshi la polisi n.k.

     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    that is what am praying for kwamba tusifikie kutengeneza wanafunzi fake
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    my fellow teacher, nimetafakari sana hii habari ya reaction ya walimu kama muitikio wa majibu ya serikali mbovu kwenye madai ya msingi nikagundua kuwa TWO WRONGS NEVER MAKE ONE RIGHT, teaching in the wrong way gonna kill our own lovely nation, Tutawatendea vema wanafunzi while knowing the perfect spot to deal perpendicularly with this MOTHERFANTA government,
     
  14. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    msg za bure zina mengi
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    mwl mwenzangu nafikiri mtu wa kumuadabisha hapa ni hawa viongozi wetu ila si watoto wetu jamani...........yaani kwanza tungeanza na yule mkuu wa wilaya wa geita sijui tumpe za uso fasta hadi aachie kiti kwa matusi alotutukana
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    je wadhani ni kwasababu ya sms za bure ama ni nia ya dhati ya mtu?
     
  17. b

    bdo JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,142
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    fake fake fake kila kitu, ila si mama yangu ,ndg zangu wa tumbo moja, uafrika na utanganyika wetu
     
Loading...