Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali hii ni ya hatari Tunduma, watu wagezwa ng'ombe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, May 11, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu niko huko Tunduma kwa wiki sasa kibiashara wenyeji wamenitahadharisha kuwa kuna umafia mpya umeibuka hivi karibuni.

    Wenyeji wanatabanaisha kuwa umeibuka umafia wa kutegesha burungutu la fedha barabarani na ukiokota tu unabadilika kuwa ng'ombe halafu waliotegesha wanakuchukua na kwenda kukuchinja kwa manufaa ya kishirikina.

    Kwa umafia huu watu wa huku wameaanza kuwa na wasiwasi wa maisha yao na pia hawaziamini sana nyama za mabuchani.

    Hii ni hatari sana yaani mkoa wa Mbeya una maajabu yasiyoelezeka.
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio matunda ya kuwa "A Third World Country." Imani za kiajabu ajabu haziishi maana watu bado wako kwenye dark ages....hayo ni matunda ya utawala wa CCM Tanzania...
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Tupe majina ya waliokwisha chinjwa au idadi ya familia zilizopoteza wapendwa wao. Kama huna taarifa hizo futa bandiko lako.
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    sasa wameacha kuchuna ngozi na wanakula nyama za watu ng,ombe!!!

    Imbombo ngafu
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nothing like that kwa akili ya kawaida hii kitu haiwezekani.Mungu aliumba binadamu na wanyama hivo mtu hawezi kuwa mnyama hata kidogo acheni fikra potofu ndio maana huko wanaogopa uchawi hata kujenga hawajengi.acheni mtizamo hasi jengeni nchi.Igeni mfano wa wachaga na makabila mengine yalioenedelea,hata huko uchagani uchawi upo ila watu wanaupuuza.
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo ujipange sasa, usijeji-suprise baala ya kuchukua bidhaa ukachukuliwa bidhaa.
    hyo ndo tunduma bwana wakinga waache tu bora hawa wengine wao husemekana wanaiba
    ila wakinga mh!

    nisameheni wakuu nilikuatu namshauri jamaaa.
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    kama akina sheikh yahaya na masheikh wengine wameapa kumlinda kikwete na yeye amefurahia ina maana ushirikina unaruhusiwa kuanzia kwa rais................baada ya hapo unadhani wananchi watafanya nini zaidi ya kujiingiza kwenye mitego ileile ambayo rais yumo?...............nchi inaendeshwa kwa ramli unadhani tutakuja kupata maendeleo hata siku moja pamoja na kuwa na raslimali lukuki?.......kamwe......rais ndio kioo cha watz na rais akiwa mshirikina basi watu wake pia watategemea ushirikina pia
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    hii nchi kwa maajabu.....!!
     
Loading...