Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hali hii ni nani awajibishwe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gfsonwin, Jun 29, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani wana jf, poleni kwa majukumu na hongereni kwa kuwa na kazi.

    Mwenzenu hebu mnijuze mshamba miye, hivi inawezakana mtu anayetaka kukulipa hela hasa ikiwa ni govt institution, eti akakuandikia hundi ambayo hana uhakika na hela iliyopo kwenye akaunti yake?

    na je iwapo utaipeleka hundi benki na kuambiwa kuwa akaunti ya mlipaji haina hela, wewe uliyepewa hundi hiyo unatakiwa ufanyeje?

    please naombeni majibu manake naona nimeingizwa chaka mahali jamani.matani sitaki jamani wala dharau.
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    NGOJA KABLA YA YOTE BEST YAKO NIKUPE POLE! gfsonwin pole!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nashukuru sana ma dearest cacico.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...