Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali hii mpaka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fidel80, Sep 30, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ni kawaida kuona wanasiasa wakiwarubuni wananchi kwa kuwapa maneno matamu sana na yenye matumaini hapo mbeleni. Lakini cha kushangaza utekelezaji wake ni karibia na kipindi cha uchaguzi ndo utaona hao jamaa wapo busy sana kuboresha vitu napo kwa kulipua.
    Sasa hili Taifa la kesho linaweza kujengwa kati hali hii?
    JK tembeza bakuri basi angalau Taifa la kesho lisikalie vitofauri na kukaa kwenye madarasa ya vumbi kama hili. Elimu ni jambo la msingi kwa binadamu kuliko bakuri unalo tembeza la vyandarua ambavyo vinaishia wa wajanja wachache na wewe ukiwa kimya.
    Ukiwa kama mkuu wa kaya kuna changamoto kubwa mbele yako inua Elimu.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Sep 30, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,198
    Trophy Points: 280
    Komredi, inasikitisha kwa kweli. Ila hii hali JK kaikuta. Waliomtangulia wote nao waliikuta na hawakuweza kuibadilisha. Sasa hilo linaelezea jambo kubwa zaidi ya watu wengi wanavyodhania.

    Bottomline ni kwamba, hii hali kwetu sisi haina mwisho. Leo miaka sijui 48 au 49 ya uhuru lakini hali hii bado ni rampant. Nakuhakikishia miaka 100 kuanzia leo hii hali itakuwepo tu.

    Ndivyo Tulivyo. Mpende msipende.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Change is coming.........
     
  4. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuambie hii picha ya wapi na jimbo gani,ili tumtumie mbunge anayewakilisha jimbo hili,picha hii,na waziri wa elimu
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=it7cu5vyQ-g[/ame]

    Mkuu anasema kuwa tumeweza kufuta ujinga.
     
  6. Y

    YE JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ilikuwa enzi zile, hadi vibabu vijijini wanalazimishwa kusoma.
    Kipindi hiko wizara ya elimu na watu wazima, kulikuwa na taasisi ya elimu na watu wazima...kina mama sitta walikuwa huko.
    Wajanja walipoona nchi yoye inajua kusoma wakala hadi miradi...
    Tanzania yangu, tunakoenda kubaya zaidi ya sasa....hatuna matumaini tena!
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Keep on dreaming
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,568
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    ...........in day time while walking......... teh ....teh.......
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii ni reflection ya Tanzania nzima, isipokuwa miji yote katikati ya mji kuna afadhali kidogo, hiyo eception ni shauri ni wanataka iwe kioo cha nchi. Picha inatakiwa ipelekwe kwa wabunge wote inatia huruma kwa kweli. Tembeeni muone ndugu zangu.
     
  10. takashi

    takashi JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 909
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hali hii itaendelea mpaka mimi na wewe au waTanzania kufuta ujinga wa kiakili na kutokuogopa. kama sio wewe ni jamaa yako ndio aliyeichagua CCM. kama sio mimi ni jamaa yangu ndio aliye ichagua CCM. Sasa tumlaumu nani CCM au sisi wenyewe. AİBU KAKA AİBU.
    ENDELEENI KUİCHAGUA CCM halafu uje kulalamika hapa...
     
  11. M

    Mkandara Verified User

    #11
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu moja ya hotuba ya mwalimu kuhusu Rushwa imenichengua kichizi... kumbe kweli mafisadi walikula bakora viboko 24...duh!
     
  12. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tuambie basi hapo ni wapi Mkuu.
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Hii hali itaisha labda mkoloni akija kutawala tena Tanzania.
     
  14. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwani sasa hivi mkoloni hatawali? Hao watoto utasema wanajitawala? Mkoloni si lazima awe na ngozi nyeupe, lakini kikubwa zaidi si lazima akuambie 'Mimi ni mkoloni". Utaona mambo yalivyo tu, na utagundua kuwa unatawaliwa.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu yaani inasikitisha sana watu mliopo Dar maswala kama haya hamyaoni kabisa nipo vekesheni nashuhudia mengi.
     
Loading...