Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali hii itaisha/itakoma lini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Jul 3, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Kuna sehemu niliona Topic ya Maisha bora kwa kila Mtanzania nimeitafuta nimeikosa sijui imepotelea wapi. Haya ndo maisha yetu sisi wadanganyika hii ni moja kati ya Zahanati hapa hapa Tanzania tulipo aahidiwa maisha bora kwa kila Mtanzania matokeo yake huduma muhimu za msingi tunakosa,kama vitanda, madawa huyo mgonjwa hapo juu kapigwa dripu la maji baada ya kukosa dawa. Hali kama hii itakoma lini jamani?
    Ndugu zetu vijijini wanateseka sana kweli mtu yupo hospitali analala kwenye kitanda cha kamba dah inasikitisha sana.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watawala wetu ingawa mnatunyonya sana ifike kipindi mtuone huruma jamani pa kulala mgonjwa angalau mboreshe jamani yaani maumivu mara mbili dah...maumizu ya ugonjwa na maumivu ya mbavu ulipo lala.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh!! mkuu, umenipandisha haeira hapa!!!! sijui nisirudi bongo kabisa!!
    Kama ningeweza kumpiga mtu R.I.S.A..I mi ningemaliza woooooteee wanaojiita sisiem
     
  4. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hawana hata aibu wamekalia kupigana vikumbo vya kuchukua na kurudisha fomu,hivi kwa nn lakini?Ina maana uzalendo wa viongozi wetu uko chini kiasi hicho?Imefikia wakati sasa tuseme NO kwa viongozi hawa wenye uchu wa madaraka na ulafi ulioambatana na ufahari wa familia zao.
    Tanzania let us say no to the old new system of governing toka kwa wakijani.
    Thanks Fidel for a nice posting!
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mabadiliko yanaanza hapa!! lets say NO!!!
     
  6. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakuu nina wazo!!!!

    Mnaonaje tukaprint hizi picha tukazibandika kwenye kuta mbali mbali wadanganyika wote wakaziona!
    Labda hata sisiemu hawajua kama kuna wadanganyika wanaishi katika hali hii kwasababu wao wakipata mafua wanaenda kutibiwa KENYA (lol)
     
  7. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Who cares ndio kwanza wanaomba miaka mingine mitano wafunike zaidi sijui waufunike huu uozo uzidi kunuka zaidi.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jiulize sherehe za kukabidhi formu muheshimiwa zimegharimu sh. ngapi?
     
  9. M

    Magezi JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inatia hasira sana
     
  10. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    du! jamani inasikitisha sana, maisha haya mpaka lini? ni nani wakuleta mabadiliko ? mnafikiri ni viongozi kutoka ccm au chama cha upinzani? MI NAONA INAWEZEKANA TU PALE NCHI ITAKAPOPATA VIONGOZI WAZALENDO WA KWELI BILA KUJALI WAMETOKA KWENYE CHAMA GANI. viongozi wazalendo wapo? na watapatikanaje? WATANZANIA WANAHITAJI MABADILIKO YA KIFIKRA ILI KUWAWEKA VIONGOZI WAZALENDO MADARAKANI
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    We know the beggining but surely with what we see happening now, it is very difficult to know the end.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bajeti ya mkuu wa kaya kuruka nje kutembeza bakuri wanasema ni bil.28 kwa mwaka.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Au gharama ya kuileta timu mbovu ya Brazili....

    Nashukuru Mungu silaha hazinunuliwi kama kadi za simu. Ningesha anza maisha Segerea siku nyingi sana.:mad:
     
Loading...