Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali hatari Arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fisi 2, Apr 29, 2012.

  1. f

    fisi 2 JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mauaji haya Said Mwema lazima anajua kwa undani. Wh z next may be u or me! Awajibishwe haraka.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ni zero thread kwa kweli. By the way polisi wetu ni CCM tupu
     
  3. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    :nono:
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    bukanga nna rafiki zangu mukanga na lukanga ni ndugu na wewe?
     
Loading...