Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali halisi vituoni siku ya kupiga kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzito Kabwela, Oct 31, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nipo kwenye kituo cha kupigia kura hapa shule ya Nkuhungu, waliojitokeza ni wengi lakini vijana wametia fora! Taratibu zinakwenda vizuri na majina yapo yanaonekana vizuri. Wengine mtueleze kinachoendelea kwenye vituo vyenu.
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tangia alfajiri nimekuwa nikifanya "shunting" kutoka Bunju B hadi Tegeta kwa ndevu ::: Watu wamejitokeza na inaonekana utaratibu so far ni mzuri
     
  3. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kata ya Sinza B kuna uzembe wa wasimamizi wa uchaguzi ambao leo nimewaona ni watoto wa makada wa CCM wametuchelewesha kdogo.
     
  4. m

    mbaramo New Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nipo hapa mapambano Sinza!

    Hali ni shwari watu ni wengi na vijana wapo its amazing pia middle class wametia fora. Pia watu waliofika na magari yamejaa nje ya wapiga kura hii inatia moyo!

    Mungu ameibariki Tanzania (viva Jubilee!!)
     
  5. m

    mzalendo2 Senior Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mm nipo kilima hewa mambo yanakwenda vizuri
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari sasa hivi kutoka Tarime kwamba kunaweza kutokea vurugu pengine kuzidi ya zile za uchaguzi mdogo mwaka juzi, kwani CCM wanataka kupenyeza makada wao katika usimamizi wa uchaguzi. Lakini jamaa kanihakikishia kwamba vijana wako macho na niwatangazia Watz kwamba zikitokea vurugu nchi hii basi ni CCM ambao huwa hawataki kushindwa!

    INATIA MOYO SANA HABARI HII
     
  7. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nipo kawe changanyikeni. Watu wamejitokeza kwa wingi, wa rika na jinsia zote. utaratibu ni mzuri. Kuna jamaa amefiwa na nduguye lakini kaja kupiga kura kwanza ndo waanze safari. Mwamko wa vijana ni mkubwa sana
     
  8. M

    Mangi Meli Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemaliza kupiga kura yangu hapa Ilkiurei nje kidogo ya mji wa Arusha, watu ni wengi sana, kuna utata wa baadhi ya majina ya watu kutoonekana lakini waangalizi wako makini sana kuwaelekeza wapiga kura namna wanavyoweza kutambua vituo vyao kwani wengine majina yao yamehamishiwa vituo vingine tofauti na walipojiandikishia. Inatia moyo sana jinsi upigaji kura unavyosimamiwa hapa.
    Nimejaribu kudodosa kidogo kujua msomamo wa watanzania, kwa kweli CCM mnakazi kwani kila niliemuuliza nini hasa kilimsukuma kuwahi kiasi hicho kuja kupiga kura, jibu lilikuja tofauti na nilivyotegemea. Mzee mmoja kaniambia amechoshwa na uongozi usio na maslahi kwa wananchi na sasa kawahi ili aitumie haki yake vizuri kumchagua Dr. Slaa kwa mabadiliko ya kweli, anasema "pamoja na uzee wangu naamini Dr. Slaa ataniwezesha kufanikisha ujenzi wa kibanda changu" inatia moyo sana!
     
  9. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanachosisitiza niliowahoji hapa ni kua kura yao ni muhimu sana uchaguzi huu, wengine wanasema hawana mzaha na uongozi. Nimeshuhudia vijana walosema hawatapiga kura wakiwa vituoni.
     
  10. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    niko hapa kituoni,ubungo kisiwani.Mambo bado jamaa wasimamizi wako slooo.Ila watu ni wengi na mambo ni shwari.
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nipo hapa kituo cha Sinza A kivulini watu kibao hasa vijana wamejitokeza kwa wengi na taratibu za upigaji kura zipo poa
     
  12. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni asubuhi tu nimefika kituoni kupiga kura. Wengi waliosimama mstarini ni vijana wenye nyuso za matumaini na tabasamu. Sijawahi kuona mwamko wa namna hii tangu nilipopiga kura yangu ya kwanza mwaka 1975.

    Naamini kabisa watanzania wanahitaji mabadiliko kwa nilichokiona hapa Mwanza, nitawajulisha kinachoendelea ila kwa masikio yangu CHADEMA juu
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ngoja niende... Nami nikapige kura...
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  15. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahsante kwa taarifa...niko mkoa wa pwani, kisarawe. vijana pia wamenishangaza, japo eneo sio la wakazi wengi, ila inatia moyo sana..
     
  16. C

    Campana JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimesafiri kati ya Moro na Dar asubuhi hii. Nimeona watu wamepanga misururu vituo mbalimbali. Maeneo ya Mlandizi na Kibaha FFU ndani ya magari yao wanarandaranda barabarani. Kwa haraka inaonyesha wamama ni wengi zaidi vituoni. Baadhi ya makanisa yenye shamrashamra kila jumapili yamepigwa kufuli. Uchaguzi mwema
     
  17. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nimetoka kupiga kura maeneo ya mbezi beach na kuna vituo 6. Kituoni nimeona kasoro hizi
    • Vituo vimefunguliwa saa 12 asubuhi lakini kupiga kura tumeanza saa 1 asubuhi tumeambiwa mtu wa mwisho kuruhusiwa kupiga kura ni atakae fika saa 10 jioni, na kila kituo kitahudumia watu 500, hesabu za haraka kila saa moja watu 55. Lakini kwa saa moja kituo kimoja kimehidumia watu 9 tu. Kuna uwezekano watu wengi wasiweze kupiga kura
    • Kuna watu watano ambao nimeshuhudia majina yao hayapo kwenye orodha ya wapiga kura wakati daftari lina majina na picha zao.
    • Mtu mmoja kakuta majina yake yamekosewa ingawa namba ya mpiga kura kwenye kitambulisho ni sawa daftari
    • Vituo vina mawakala wachache watatu hadi wanne, baadhi ya vyama havina mawakala
    • Kati ya mawakala hao waliopo wa vyama wengine wamekuja baada ya upigaji kura kuanza
    • Mawakala wa nec wako slow na hii ni asubuhi, ikifika mchana jua kali itakuwaje?
    Tungepata na vituo vingine hali ilivyo
     
  18. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namshuru mungu nimemaliza kupiga kura, cjawahi pata msukumo wakupiga kura kiasi hiki, safari hii watu wamehamasika sana kwa kweli, naimekua tofauti na miaka mingine watu hawafichi mtu yuko huru kumtaja anae mpigia kura, hapa kituoni kwetu ukiona line imejaa vijana unajua wanampigia nani. Kweli inatia moyo sana.
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wadauuuu,mi nawakubari kwani napata habari kama nipo home tz,mapinduzi daima,endeleeni kutupa habari
     
  20. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    tuna shukuru mkuu,kweli mawasiliano ni muhimu sana napata habari kama nipo tz vile hongereni,
    mapinduzi daima
     
Loading...