Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali Halisi-Nina VVU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Utingo, Nov 15, 2010.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Ninaogopa....
    Ninajiogopa mimi mwenyewe, ninauogopa ugonjwa nilionao.-
    Kwani itatokea lini, itatokea lini?
    Kifo cha taratibu, au labda cha haraka na bila maumivu?
    Watu...
    Wale wasionionyesha upendo
    Wale wasionipa ulinzi ninaohitaji.
    Tatizo la kifedha...
    Ambapo hakuna msaada unaoweza kuonekana
    Hufanya maumivu kuwa makali zaidi.
    Wote wananitazama na kutikisa vichwa vyao...
    “Hata hivyo unaenda kufa”
    “Hatujui mbele hali itakuwaje”
    “Una bima ya maisha?”
    “Sithubutu kukupenda, Je kama ukifa na kuniacha!”
    “Je ukiniambukiza?”
    Ninataka kujiua...
    Nitafunga kamba kuzunguka shingo yangu
    Nitajirusha
    Nitameza vidonge,
    lakini labda kesho,
    katika makutano ya barabara
    au ndege ya kijeshi kuangukia katika sebule yangu
    Hapana....
    Nimetahadharishwa.
    Tahadhari ambayo watu wachache tu hupata.
    Je inanifanya mimi kuwa wa pekee?
    Kitu cha pekee?
    Inanifanya niogope
    - lakini pia mwenye furaha.
    Imenifundisha kupenda maisha
    Na kuyathamini
    Badala ya kuishi tu.
    Sasa nahitaji kuishi
    Nahitaji kuujua upendo.
    Nahitaji kujua usalama.
    Niamini....
    Nifanye msikivu
    Sikiliza sauti yangu ya ndani.
    Sauti.
    Hufanya ninyenyue kichwa changu juu
    Na kutabasamu juu ya hatima yangu.
    Inanifanya niishi kwa matumaini
    Na kuniambia ni vyema,
    maisha yangu yatakuwa mafupi kuliko ya wengine
    Lakini labda mazuri zaidi?
    Ninatumaini....​
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu Utingo naomba ruhusa ya kuprint hii.
     
Loading...