Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali halisi ndiyo hii - Miaka 50 tukiwa huru

Discussion in 'Jamii Photos' started by DoubleOSeven, Aug 1, 2011.

  1. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Picha hii haihitaji maelezo. Tuwashukuru sana waliotuacha hapa!


    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,035
    Likes Received: 6,724
    Trophy Points: 280
    Yaan vijijini ni hofyo0 sana afadhali na town kidoogo
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana naichukia CCM...
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili tukiamua wote kama watanzania na sio wadanganyika twaweza kwa kuwaondoa tangia rais hadi mabalozi tukiwa na kauli mwiu kwamba TANZANIA bila CCM Twaweza
     
  5. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tanzani bila ccm inawezekana.ni mipango na kujipanga 2
     
Loading...