Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali halisi kabla ya kuzaliwa tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Black Jesus, Nov 1, 2008.

  1. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitaomba kwa wale wote wenye uwezo wa kukumbuka au kuwa na maelezo yanayohusu hali halisi ya historia ya nchi Hi ,kabla haijaungana na visiwani na kuitwa TANZANIA kifupi nitaomba nijulishwe, Utamaduni, maisha ya watu kwa wakati huo hali halisi na mienendo mengine nitapenda maoni yale yanayo ongelea nchi kabla ya kuundwa TZ kwa mana hii nataka maoni yanayo husiana na nchi iliyokuwa inatambulika kama TANGANYIKA
     
Loading...