Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali halisi kabla ya kutangazwa matokeo majimbo ya Dar

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Oct 31, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wote OUT

    MAJIMBO YAO YAMECHUKULIWA NA CCM
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hao ni uhakika 100%
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yaani ww ndo yule alikuwa anadarika jana jangwani?
    Tegemea labda chalinze, kwa hao hapo juu ni ndoto. Pole lakini. Mshahara wa dhambi ni mauti ndo yamekufika
     
  5. G

    Given Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    nafikiri waukweli hauko serious! Kabwe kwa mfano yameshatangazwa he is having undebetably clear win! Mnyika na Mdee several stations zilizohesabiwa wanaongoza pia!
     
  6. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    IPTL Mdee ameongoza.data mda mfupi tu
     
  7. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Watu wako serious bana acha utani
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,547
    Likes Received: 2,543
    Trophy Points: 280
    Una roho ngumu sana hauna tofauti na Tarek Aziz aliyekuwa waziri wa habari wa Iraki, hadi Bagdad inazingirwa bado alikuwa akisema wamarekani wataishia mtoni na kuliwa na mamba pole sana.
     
  9. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu unaharibu maana ya Forum hii. Sasa hivi tunapokea matokeo in numbers si opinion. Kuwa fair kwa wenzako mkuu.
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,547
    Likes Received: 2,543
    Trophy Points: 280
    Yeye anafikiri bado watu wanafanya kampeni wakati sasa ni facts tu kwa taarifa yake Mnyika tayari ndani ya mjengo.
     
  11. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    taarifa nilizopata ni kuwa wote wanaongoza katika vituo vilivyoisha hesabu kura. Muda si mrefu, tutapata matokeo kamili. Jimbo la Kinondoni, CCM wanaongoza karibu katika kata nyingi.
     
  12. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu tumtafutie ile beret ya Mohammed al-Sahaf msemaji wa Iraq ya Saddam wakati wa vita iliyomng'oa Saddam
     
  13. C

    Consultant JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Tarek Aziz alikuwa naibu prime minister.

    Waziri wa habari na msemaji wa Iraq wakati ule alikuwa anaitwa Mohammed Al SAHAF kama sikosei. Yaani jamaa alikuwa ana moyo yule, aliendelea kupiga propaganda mpaka dakika za mwisho mwisho wakati majeshi yapo mita kadaa kukamata Baghdad na kidogo wamkamatie studio!!

    Huyu JEYKEY WA UONgO nadhani anafanya jokes tu lakini hapa si mahali pake. Hapa ni data full. CCM/CHADEMA kwa pamoja, afterall Dr. slaa anakuja kuwa rais wetu sote.

    Politix zilifungwa jana. Sawa sawa JKfake!?
     
  14. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Tunaomba data plz.
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    kwa taarifa yako segerea mahanga anaongoza kata mbili tu.Sita zote mpendazoe.
     
  16. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,748
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa matokeo yaliyotolewa na mmoja wa makampeni meneja wake, Edward Kinabo,mpaka sasa katika kata 14, Mnyika anaongoza kwenye kata 12 kwa kumzidi mgombea wa CCM, Hawa Ng'umbi kura 16,732.

    Matokeo ya kata 2 za Saranga na Kibamba bado yanaendelea kujumlishwa na timu yake inayotumia fomu za matokeo halali ya kila kituo yaliyotolewa na NEC.Wakati huo huo wagombea udiwani wa Chadema kata ya Ubungo, Sinza, Saranga, Goba, Mbezi, Makuburi na Kibamba wanatarajiwa kutangazwa washindi wakati wowote kuanzia sasa baada ya kuongoza kwa kura nyingi.

    Matokeo rasmi ya ubunge yanatarajiwa kutangazwa leo baada ya Nec na vyama vyote kukamilisha ujumlishaji unaoanza alfajiri hii Mabibo katika ukumbi wa shule ya sekondari Loyola.

    Taarifa hii ni kwa mujibu wa Mnyika mwenyewe
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    watuuuuuuuuuuuuuuuuu...!!!!!!!
    Peoplesssssssss Powerrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!
    Saa ya ukombozi ni sasaaaaaa!
    Bravo broda, hongera saaaaana!
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Check your sources Mkuu JF!
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Broda...nini tena, mbona unanitisha?
     
  20. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good news
     
Loading...