Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali bado tete jijini Mbeya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ERIC JOSEPH, Nov 12, 2011.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu nasikia bado vurugu zinaendelea tena huko mbeya.tafathali mwenye talifa zaidi atujuze.

    KWA MSAADA WA EMT wa JF:

    Mkuu wa Mkoa Abas Kandoro akiwa na waandishi wa habari muda mfupi uliopita wakijadili swala la Mgogoro na wamachinga
    [​IMG]

    Bara bara zimefungwa maeneo ya Mama John muda huu

    [​IMG]


    Waandishi wa habari wakimsikiliza Mkuu wa Mkoa kutokana na Sakata Hili la wamachinga

    [​IMG]


    Wanachi wa Mbeya wakiwa wanashangilia tuu wakati waandishi wanaendelea na kikao na Mkuu wa mkoa

    [​IMG]
     
  2. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,269
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    jamani huku sasa ni vita wakati najiandaa kwenda ofisini mana nipo kikazi huku ttcl kutoka hotelini mabomu yanapigwa sio mchezo watu wamejifungia kazi imeanza upya huu mgogoro utaweka historia ktk hii nchi naona magari ya matangazo yanapita kutangazia watu kwamba mapambano yasitishwe watu wakae mezani hali ni mbaya hivi hapa nafanya maarifa nitafte gari linalokuja dar nirud hata kazi cwez fanya vzur
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    nani kakupa taarifa hiyo?
     
  4. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwanza tunashukuru kwa taarifa, na karibu sana JF.

    Naomba wenyeji watu update kama kawaida.
    Je vidaladala vinapiga routes? Vipi mwamko wa watu kwa maana ya idadi waliojitokeza kwenye mapambano?
     
  5. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,269
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hapa mbeya ni mabomu tu watu hawataki muafaka sasa ni kama vita m mwenyewe nimeshindwa kutoka hotelini huku
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sugu yupo njiani kuelekea huko,nadhani anaweza kwenda kutuliza huu mtafaruku.
     
  7. j

    jigoku JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tupe habari mchambuzixx,jikaze mkuu utoke uone uhalisia wa mambo hapo mbeya kisha utujuze,kwani bado tatizo ni nini?
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    mbona unambagua mwenzako,taarifa ni taarifa tu hata kama amejiunga juzi,mbona we pia ni mgeni
     
  9. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nina ndugu zangu huko mana wanasema hakukaliki hata vyombo vya habari viko wapi kulipoti mana wako kimya sana
     
  10. k

    kamili JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    nipo eneo la uhindini Mbeya na mpaka sasa milipuko ya mabomu inasikika
     
  11. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Siku wananchi wakichoka na kuamua kuanzisha vita na polisi patakuwa hapatoshi
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmhhh kazi kweli kweli bongo kama somalia..
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    tupen update zaidi
     
  14. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    si tulisika polisi wameishiwa mabomu?
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Hili nililiona, jana wenzao wameuwawa kwa risasi unategemea leo wangelala tu?
    Hakuna kiongozi hata mmoja aleamua kutoa taarifa na kuuomba umma wa Mbeya japo msamaha, lazima warudi njiani tena
     
  16. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yatakuwa yameletwa usiku toka Iringa, Songea, Rukwa n.k.
     
  17. m

    maswitule JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Waliishiwa nadhani wale wa Iringa waliwapelekea mengine, maana jana niliondoka Mbeya kuelekea Makambako nikakutana na FFU kwenye diffender mbili watakuwa walikuwa nayo. Jamani Mbeya ni Bagdad.
     
  18. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kandoro kukurupuka kwake kama mwanza sasa yanamtokea puani. Vijana wa mbeya sio wa kutisha bila kuwapa mbinu mbadala ktk kipato chao. Nadhani hapo wangemuomba mbunge wao Mh: Sugu aongee na wapiga kura wake. Wasitumie nguvu kubwa bila sababu kwani sio wtz wote wa kutishwa na police na mabomu.
     
  19. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tupeni taarifa zaidi mlieko eneo la tukio
     
  20. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sina sababu ya kumbagua mwenzangu. Huyu ndugu yetu ni mgeni mbeya na hapo anatoa taarifa akiwa hotelini. Ingawa sipo mbeya ila mji ule naufahamu kutoka ttcl ambapo ameenda kikazi(na nahisi hata hotel aliyofikia itakuwa maeneo hayo) hadi mafyati na mwanjelwa kuna kaumbali kidogo. Nilichomaanisha ni kwamba wenyeji walioko mitaani na maeneo yaliyokuwa na ghasia jana watuhabarishe kianchoendelea.

    I'm very sorry for that mkuu.
     
Loading...