Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hali bado ni tete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Comrade Kessy, Sep 28, 2011.

  1. C

    Comrade Kessy New Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana wanaotarajia kujiunga na elimu ya juu mwaka huu, jana wametishia kulala nje ya makuu ya wizara ya elimu yaliyoko posta, mkabala na ikulu ya nchi hii. Vijana hao ambao ni sehemu tu ya vijana wote wa tanzania waliokubwa na kadhia hiyo, walionekana kuchoshwa na dana dana ambazo wamekuwa wakipigwa,
    Katika hali isiyo ya kawaida vijana hao waliofika sehemu hiyo asubuhi ya saa tatu, walijikuta wakiongea na makarani kwani naibu waziri wa elimu, alidai kutoyatambua madai yao. Ilipofika saa moja nas robo usiku, vijana hao walipewa amri ya kusambaa na makamanda wa polisi waliokuwa hapo.
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    na wao wakasambaa??
    au wakaendelea kukomaa
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Walikuwa wangap?
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nashangaa sana serikali inapolipeleka suala hili kisiasa.
    OTIS.
     
Loading...