Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hala hala tume ya uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Sep 28, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hatutaki kuona yaliyotokea kenya uchaguzi uliopita yanatokea hapa kwetu kwa kuwa na tume inayolinda maslahi ya wakubwa,wito wangu kuwa hakuna sababu za kuyatangaza kwa pupa matokeo huku mazingira ya rafu yameanza kujionyesha tangu sasa,wapo waangalizi wa uchaguzi wa ndani na kutoka nje ya nchi,nitashangaa kama matokeo ya tume ya uchaguzi yatapishana na yale ya waangalizi wa uchaguzi wawe wa ndani au nje,wote tutapita ila tz haitapita,tume wekeni maslahi ya umma kwanza
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama vile nimepotea kiaina kwenye hiyo hoja hapo...i thought ni tamko la tume ya uchaguzi
     
Loading...