Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hala hala madereva weekend hii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by BADILI TABIA, Mar 23, 2012.

  1. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    kautafiti kangu(sitaki kuulizwa kuhusu data nk) kamebaini kuwa jumamosi na kipindi hiki cha mpito kuelekea sikukuu..............

    Utasimamishwa na tra waangalie kama umelipa ushuru...
    Utapigwa mkono na trafiki acheki triangle na kadi....

    Kuna vehicle inspecta lazima wafanye kazi yao....

    Kuna hawa nikiwaona juzi maeneo ya bendera tatu mpaka nikashangaa.....nikauliza nikaambiwa wanacheki fire extingusher....


    Na sio guarantii ukisimamishwa kona hii ukifika kona ile hutosimamishwa......

    BADILI TABIA anawaomba mpande daladala na hiyo hela ya fine/takrima mkanywee beer jioni muongeze vitambi....

    Weekend njema....drink beer save water.....
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vigezo na Masharti Kuzingatiwa
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    umeona enheee tena wakishajua huna ile sticker ya airtel utajuta..
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    hao mie ndo hata siwaelewi...kuna umuhimu wa kununua road traffic act kuona kama wanaruhusiwa kisheria,.....

    Hao wa tra na tai zao nao ni kero...
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    absolutely, kunywa beer ujenge heshima loh!!!!!!
     
Loading...