Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hala, hala jamani TIGO itavunja ndoa yangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by GP, Sep 7, 2012.

  1. GP

    GP JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    "MSICHANA WA MIAKA 18 MWENYE CHAT ID 519168 AMEPENDA PROFILE YAKO NA ANGEPENDA KUONGEA NA WEWE. ILI KUONGEA NAE PIGA 0901901901" asee nyie TIGO bana acheni mambo yenu kuntumia hizi meseji zenu bana mpaka usiku nyie mnatuma tu, wengine ndoa zetu changa na wake zetu watata. hizi meseji zinanikeraga sana.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    GP pole sana mpwa, kama wife ni muelewa hiyo meseji haina tatizo hata kidogo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hiyo ni SWAGA tu ya sredi mpwa, tatizo hawa jamaa wanaboa sana, kwa siku moja meseji zisizopungua 5 kutoka kwao lazma ziingie kwenye kilongalonga changu!. TCRA sijui hawalijui hili?, nimegundua kwa kiasi kikubwa hawa jamaa wanatuibia kiaina. zamani kulikua na options za kujiondoa kwenye meseji zao za kipuuzi kama hizi, simply unasend STOP. siku hizi hata ukifanya hivyo aaah wapi, zinaingia kama kawaida. mara utashangaa wamekukata pesa kulipia caller tunes tena zingine hata hukusubscribe. naipenda tigo, mwaka wa 10 sasa natumia namba ile ile lakini ustaarabu wao sio katika kutuma hizi meseji, sometimes uko bize na kazi flani unaskia meseji imeingia, unajua dili hilo kusoma aaaah, meseji unakuta ndo kama hiyo!.
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,737
    Trophy Points: 280
    Mi simo....
    WAMEKATA ndo mpango mzima!
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,235
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni huduma ambayo huwezi kuipata mpaka ujiunge!
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hata me naipena WAMEKATA ila huwa haina watu wa kunipigia sana. tena nisipokuwa kazini ndo kabisa huwez isikia ikiita sana sana utakuta sms za promotion tena kwa nadra sana. watu weng huwasiliana nami via tgo na vda!
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    charmcharm upo??
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mi nilifurahi rais aliponitumia sms wakati wa sensa.....akinikumbusha nisisahau kuhesabiwa.....kumbe rais ana namba yangu bana....
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wacha kujifagilia hata hivyo raisi mwenyewe rahisi.
     
  10. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ah! ulinistua sana bana! kumbe tigo hiyo! Heading imenitisha sana!
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Siku hizi wameanza mtindo wa kupiga simu kabisa. Unaona namba mpya inaingia unadhani kuna jambo la umuhimu kumbe ni upuuzi wao wa caller tunes.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    nachukia wakifanya hivi.....
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tigoism express yourself bana hiyoo....
     
  14. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tigo tunapenda kuitumia lakini nayo inamatatizo ...
     
  15. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    chezea tigo ww umenasa na kutoka huwezi wamekata mpango mzima
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi hajawahi kukutumia sms kwa kutumia namba ya mama salma? kama vipi nitumie mie mjombaako!
     
  17. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu neno TIGO limemweka mshkaji wangu matatan na mpenziwe mpaka!!!

    mshkaji aliserve jina (Jane TIGO) alifanya hivyo coz dada alikuwa na line 2, (nyingine Jane ait).

    so mpenziwe alipo ona Jane TIGO akapanik kuwa hiyo ndo sifa ya huyo dada, palichimbika.
     
  18. GP

    GP JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahaaaa, mpwa bana, ni TIGO mtandao mpwa, wananizingua na mambo yao ya kuboa sana. we hutumii tigo mtandao?
     
Loading...