Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuwa na makuu.

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, Apr 21, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    alikuwa ni kiongozi kweli,na si mtawala. nadhani baiskeli hiyo ni aina ya SWALA. Jamani tanzania....
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walah angefufuka leo huyu mzee, jk angekimbia nchi.
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Msubiri mkuu arudi kutoka brazil umuonyesha, labda anaweza kukumbuka kitu, atakuja na ndege pekee iliyobaki serikal ya tanzania.
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Unaweza kulia aisee, aliozania wamekomaa kutusimamia wamemgeuka. Hujafa Haujaumbika, ni nani alithubutu kumsaliti huyu mzee enzi za uhai wake, kumsaliti kwa kutapanya mali ya uma. nani?
     
  6. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hivi nayo ile ya serikali eeh! Mi nikidhani ya kwake mwenyewe kanunua kwa hela zake za TWIGA
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Angalia picha hii number 1! Na picha number 2!
    1:
    [​IMG]

    2:
    [​IMG]
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    akili ku mkichwa
    kwa nn tz ni maskini SIJUI!!
     
  9. j

    jmnamba Senior Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atakufa hapo hapo tena!
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mwalimu alikuwa anacheza bao na majirani zake hapo hapo kutoka kwao anaelezwa anayojiri mitaani; huyu mkweree yeye kazi yake kusafiri na kwenda kuangalia kilimo cha nyanya ambazo tunalima sana wilaya ya Kilolo; kwanini haendi kuangalia na kujifunza huko kama anataka kuwafundisha wakweree wenzie jinsi ya kulima nyanya huko Msoga!!
     
  11. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rais wenu kweli kichwa cha nazi...mimi hata sina rais......nasubiri rais wa ahadi yangu Dr. wa Ukwel...
     
  12. g

    guccio Senior Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha dah...mungu turehemu
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    DAAAH,kweli huyu mshikaji NJEGELE
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahaha hahahaaaa, hiyo picha ya 2 hao watanzania wawili walipokuwa watoto hawakupata nafasi ya kucheza michezo ya kubembea. Sasa wanaona nishai kwenda kubembea kwenye playing grounds zilizopo hapa Dar wakaona wakabembelee mbali tusiwaone.
     
Loading...