Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HAKUNAGA ZAIDI YA Godbless Lema!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Apr 19, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Leo ndio nimepata majibu kwa nini Godbless lema alivuliwa ubunge. Chopa aliyopewa na chama ndio kifo cha ccm. Kujivua gamba kwa wanachama, viongozi na madiwani wa ccm na kuhamia chadema nikutokana na juhudi zake! Huyu alikuwa tishio Arusha kwa Magamba!
     
  2. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Heko kamanda lema
     
  3. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Maneno haya ameyasema mjumbe wa kamati kuu ya chama cha demokrasia na maendeleo ndg,mh kamanda godbless lema katika jiji la mwanza alipokua anawapokea makamanda wapya na waliokua madiwani segerema..karibuni tujenge nchi
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kweli Kamanda Lema na Milya watasaidia sana kuleta watu. Ukisoma ile hukumu haina mashiko na rufaa watashinda, no evidence kabisa. Uchafu mtupu. Sasa cha moto watakiona, ngoja bunge limalizike CDM waanze kupita mikoani wakiwa na milya na lema, hapatoshi.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Waziri Mkuu atajuta kuingilia uhuru wa mahakama kwa kuutengua ubunge wa kamanda Lema.
    Pinda siku zake za kuwa waziri mkuu zimeanza kuhesabika
     
  6. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nimeona hii.
     
  7. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hongera sana kamanda wangu LEMA...matunda ya kazi zako yanaonekana wazi..Sasa inabidi ukapige kambi jimbo la KATAVI kwa Pinda,baada ya hapo pita Njombe kwa mama Makinda.
    Am praying for you.
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ile Chopa aliyopewa inafanya vyema. Jamaa atawaliza sana!
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nasikia kesho atakuwa BUKOBA, dah! Huko nadhani atakurupusha wengi.
     
  10. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa vizuri, itafika wakati hata polisi na Jeshi watakuwa upande wa chadema hapo ndipo itakapokula kwao.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tumeona matunda, na waziri mkuu anawajibishwa ipasavyo
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145

    Yule jaji ni mmoja wa wale wanaoitwa na wenzao kuwa ni jaji wa VODA FASTA
     
  13. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii iko poa mazeee..............
     
  14. ikuo

    ikuo Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Chadema ni moto wa gas unawaka kwa cheche moja tu. Ndo walichofanya ccm,
     
  15. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Magamba hawakujua athari ya lema..bora angebaki ubunge
     
  16. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila la kheri kamanda.....chopa inalipa tuitumie tuu
     
  17. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ilisemwa ni JK aloshinikiza, leo imegeuka tena kuwa Waziri Mkuu! Nasubiri kusikia mengi mwaka huu
     
  18. P

    PJS Senior Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema tupo pamoja katika mapambano haya,wao wana Pesa CCM sisi Chadema tunaMUNGU anayetupigania.
     
  19. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kwenye hii threa wakina Rejao na Ritz huwezi kuwa kuta kamwe, wanaingia kama Guest
     
  20. N

    Nhundu Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu hashindwi Farao na ugumu wake wote alisalimu amri kitaeleweka tu ngoja Watanzania wapigike maana ni migumu mioyo yao.
     
Loading...