Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakunaga kama radio imaan .

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Aman Ng'oma, Jan 10, 2012.

  1. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    kwa waliosikiliza marudio ya kipindi cha mwangaza kwa jamii kilichorushwa kuanzia saa 3.15 jana usiku watakubaliana na mimi kwamba hakunaga kama radio imaan.katiba ilidadavuliwa hasa na weledi mpaka raha.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Shida wanaidadavua katiba kwa Chuki, hasira na lawama, na si kwa kujenga!
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nnaonaga!
     
  4. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Lat Mbona huongei ukaeleweka?
     
  5. ram

    ram JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Hata siijui ni radio gani hiyo, inapatikana masafa yapi?
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    tupe kwa muhtasari basi nasi tu lo mbali tuweze kusikia. maana bado radio hiyo kuwekwa kwenye satelite ili na tulio nje ya nchi tuweze kuisikiliza.

    Tuliambiwa 15 Jan 2012 itakuwa mtandaoni sijui kama itawezekana.
     
  7. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    ram kwakwelii unakosa mambo mengi sana mazuri .huijui radio imaan?wewe inaonekana si msikilizaji wa radio.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi naisikiliziaga humu jf
     
  9. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh! Aaaah! Haki ya Mungu,JF never boring!
     
  10. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni muhimu kuchagua radio za kusikiliza kama kweli tunaitakia nchi yetu mema. Radio imejaa uchochezi na kulalamikalalamika. Mimi naiskiliza tu iwapo nitalazimika kufanya hivyo; mfano nikiwa kwenye daladala.
     
  11. bona

    bona JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    cjawai isikia kwenye redio yangu, ar u listening in a dedicated frequency au?
     
  12. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kweli hakunaga kama redio imani ina wasomi wanaofundisha kuwa jua huzunguka dunia na sio dunia kuzunguka jua. Kweli hakunaga na serikali ipo kimya.
     
  13. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Awana jipya
     
  14. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hawa jamaa huwatumia lecturers fulani wa pale MUM, kwenye yale majengo waliyopewa na Mh.Ben, yaani wale jamaa wanajadili masuala kama walimu wa sijui wa wapi, maana kila siku wanalalamikia MoU, wakati suala hilo tayari lilishatolewa ufafanuzi na MKUU WA NCHI, sasa sijui wale jamaa hawaelewi nini? wanaumia sana kwa 7bu hawana cha kupeleka serikalini ili nao wapate. kuna madaimkuwa nao walijaribu wakapigwa chini. Swali langi kwao ni hili proposal hiyo aliandaa nani? Kama ni akina ponda walitarajia nini, mtu mwenyewe yule shule ndogo atandika cha maana.

    Hiyo radio kazi yake kubwa ni kubomoa UTZ, na kutukana kanisa katoliki
     
  15. S

    SUWI JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahhahahahahahah!!! humu jf kunachekesha wajameni!!!
     
  16. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 1,382
    Trophy Points: 280
    radio imani imetengenezwa nchi gani? je ina fanana na panasonic
     
  17. 1

    19don JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hii redio sisikiliza kabisa walitangaza mwezi umeandama nigonga menu kama sina akili baadaye mufti akagoma kuwa hakuna mwezi aaaaah
     
  18. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mwakaboko haijarishi rais kasema nini ufisadi wa aina yoyote lazima ukemewe kwani rais haghafiriki?mou ni mkataba wa kifisadi lazima uzungumzwe na wahusika wasikie,hebu fikiria mihela inayokwenda kwenye miradi ya kanisa serikali ingejenga mahospitali mangapi,shule,barabara!ni lazima kuendelea kukemea aina hiyo ya ufisadi,tuache ubinafsi tujaribu kuwa wazalendo kwanza.kama sio utapeli na ufisadi kwa nini mkataba huo wa mou ulifanywa kimyakimya.radio imaan sasa inashika nge kwenye mkia.siku zote anaeongea haki huwa hapendwa atapewa kila jina mara mchochezi nk ,ukweli lazima usemwe na ukweli unauma au mnataka vyombo vyote vya habari viwe vya kucopy na kupaste kutoka kwa obama?uzuri lazima usimwe lakini pia uovu lazima usemwe ,si kupotosha watanzania kama ilivyokuwa lolionda,kila kukicha magazeti yote loliondo ,loliondo matokeo yake leo watanzania wajuta,wameingizwa kwenye umasikini bila sababu,maana wengine walifikia hata kuuza mali zao ili waende kwa babu,yote hayo ni upotoshwaji wa vyombo vya habari amco kwao uzalendo ni 0,lkn hakunaga kama radio imaan.
     
  19. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Radio Imaan.Huwatoa watu kwenye giza na kuwapeleka kwenye mwanga.kwa UWEZO WA MWENYEZI MUNGU SUB'HANAHU WATA'ALA
     
  20. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Siuna ona sasa? Ndio kazi kulalamika kila cku chukueni hatua bhana si mlishaambiwa na mwenzenu Jk muache kulalamika? Kazi mnayo sisi tunasonga mbele zaidi
     
Loading...