Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna wanyama waliotoroshwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 18, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu sana kumekuwa na malalamiko kuwa kuna wanyama pori wametoroshwa pamoja na ndege,ambapo idadi ya wanyama ni 116,Mim napinga jaman,hakuna mnyama wala ndege aliyetoroshwa,,,,,,hebu jiulize FIKIRI dogo tuu,wanyama walitolewaje mbugani???na walipakiwaje KIA???ndege imekuja na imewabeba kwani hiyo ndege ilitua porini????so wale wanyama walichukuliwa,na naamin hata mkuu wa nchi atakuwa anajua wapo wapi,,,,acha maige,kwani hakukuwa na watu uwanjani????kinachotoroshwa hutoroshwa bila ya watu kuona au kujua,lakini naamini KIA kulikuwa na watu,pia ndege iliyokuja ni ya JESHI ina maana lazima kuwe na mawasiliano na watu wa ulinz na USALAMA,,,,,,,nasema tena mwezi novemba hakuna mnyama aliyetoroshwa
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Mwisho ungemalizia hivi...'' I am just speaking...''
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwani kutoroshwa kwa tafsiri sahahi ni nini?
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    "Everything is possible in Tanzania"
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jambo usilolijua................
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Nikiandaa mpango wa kumtoa Mfungwa jela kupitia njia zisizo halali kwa kumshirikisha Mkuu wa Jela na baadhi ya askari magereza utaiitaje hiyo??
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wametoroshwa.!
     
  8. Companero

    Companero Platinum Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hii ni kejeli (satire) jamani, naunga mkono hoja. Hakuna wanyama waliotoroshwa. Walichukuliwa tu kwa kuwa wananchi tumeridhia wapokwe.
     
  9. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu tutasikia na raia wametoroshwa kwani huko tunakoelekea itauzwa mpaka nchi
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hivi hatuwezi kulobby kwenye agencies za kimataifa ili dubai waturudishie wanyama wetu?kuadhibu waliohusika kutorosha wanyama hawa haitatosha ninawasihi wabunge/ofisi ya bunge watume ujumbe dubai kudai wanyama wetu adhimu.iundwe kamati ndogo kama ile iliyofuatilia fedha za rada uingereza.
     
  11. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nchi ishauzwa siku nyingiiii
    hata mchanga wanabeba
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Bajabiri, habari ya funga yako?, umekumbuka kula daku leo?
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Asante sana mdau,wewe umenielewa
    <br />
    <br />
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Funga inaenda Gama,ila funga ya Dar ni ngumu sana NIMEKULA DAKU
    <br />
    <br />
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hujanielewa tu,,,,,,
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    chatu dume,kwa kitendo ambacho kimefanyika ni kwamba wanyama wale wamechukuliwa na MAMLAKA ZA JUU ZAJUA HILO,,,,,,NDIO MAANA HATA SERIKALI ILISHINDWA KUTOA KAULI HADI JUZ NA JANA ILIPOBANWA,TANZANIA SIO SOMALIA USEME SERIKAL HAIJUI KINACHOENDELEA,FIKIRIA ILE NDEGE IMETUA WAPI???????,WENYEWE WANASEMA WALISHA KUWA NA SHERIA YA KUUZA WANYAMA NJE,SASA WENZAO WAMEAMUA KUJA KUWABEBA,,,,,NA HAWATARUD HAO
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    shark huyo mfungwa utakuwa umemtorosha,,,,,,maana sheria haziruhusu,lakin hao viongoz wetu wenyewe walitunga sheria ya kuuza wanyama walio hai,ikiwa wanashindwa kuisimamia,,,,mi nimeanzisha hii sridi ikiwa katika hali ya KEJELI,,,,,,viongoz hawana cha kudanganya hapa,angalia baada ya hii scandal watendaj wengine wamekuwa promoted
     
  18. j

    jobswygant01 Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho ungemalizia hivi...'' I am just speaking...''

    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  19. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kuchukuwa kitu kinyemela bila ridhaa ya muhusika wa hicho kitu kwa maana nyingine kuiba.
     
  20. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Umekula njama ya kutorosha/kumtorosha.
     
Loading...