Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna wa kumtoa huyu mbunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaka mwisho, Feb 24, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna wabunge wengi wapo matumbo joto wakihofia kupoteza majimbo yao mwaka 2015 lakini sio kwa Prof JUMA ATHUMANI KAPUYA mbunge (CCM) wa URAMBO MAGHARIBI(Wilaya mpya Kaliua) hakika Kapuya ametutoa mbali na kamwe hatutamtosa amefanya mazuri mengi na bado anaendelea. Ni mbunge ambaye hana maneno mengi zaidi ya vitendo. MUNGU MBARIK KAPUYA NA IBARIK KALIUA.
     
  2. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tabora magamba ya resettle.
     
  3. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawafanyia nini? huyu aliyekuwa anapokea sitting allowance za RA bungeni? huoni aibu mwanaume unakuwa unpokea posho ya mwanaume mwenzako? Haya tueleze kawafanyia nini?
     
  4. L

    Leonard Akaro JF Gold Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa mara ya kwanza naperuzi JF mahali pamoja na Pres wangu wa Moyoni, Dr. W. Slaa.
     
  5. M

    Mayuka Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawapa uchawi mana huyu mweshimiwa ni mchawi mbaya.
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Da kweli tz kubwa kun wilaya inaitwa kaliua, au kijiji hicho. Kaka umeandika pumba zilizovunja rekodi kama alizokuwa anndika mwanasha kwenye pepa
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa, katutowa mbali.

    Kama huyu binti alikuja Dar kama house girl na sasa kapaishwa juu, safi sana.

    [​IMG]
     
  8. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kawatoa mbali angalia dada zetu na wadogo zetu wanavyotanua.



     
  9. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Magamba ni magamba tu mwanzo mwisho!
     
  10. c

    change we need Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni aibu kusema KAPUYA au wabunge wengine wameisaidia TABORA labda kama wewe si mkazi wa mkoa huo uliochoka kila na usio na maendeleo yeyote
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    Mmmh!kapu-ya!
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ni faza wako nini ?
     
  13. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo ni kama mtoto wake.
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    Mzee wa pekechapekecha!
     
  15. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 726
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    asanteni wana JF
    kwa kutoa doubt kama hizi...nimesoma hapo juu hiyo thread ikanivutia xana kuifungua...but hii picha imekinzana na uhalali wa kauli ya mtoa mada....
    hahaha
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Acha kumpigia kampeni mshenzi huyo. Nikikumbuka ile sheria ya kazi alivyoisaini natamani nimfyatulie ya kichwa. Alichangia tanzania kuongozwa na maboyz 2 men
     
  17. Andy1

    Andy1 Senior Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kakutuma upime upepo eeh??? Mwambie nimetangaza nia na nitamng'oa
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nilipata kusikia huyu Kapuya anapuliza lile jani linalopigwa marufuku duniani kote isipokuwa Jamaica. Sijui kama ni kweli
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Yani wewe wakati watanzania wanaongelea ukombozi wewe unaendelea kuongelea kuimiza ukoloni..haya bwana.
     
  20. C

    Chacharika Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu hafai, kachakaza dada zetu ktk ukumbi wake anaouita mileniam. akimpenda mke wa mtu mumewe anapewa udiwani na kuambiwa atulie. Hakuna maendeleo ya maana aloleta zaidi ya ukimwi. endapo ukimwi ni maendeleo basi kasambaza kweli kama vile risasi toka ktk bunduki
     
Loading...