Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna utawala wa sheria Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Baba V, Sep 7, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kama hii mada itaondolewa ndani ya dakika mbili ni mtihani kwa mods.

    Kama nikipata BAN i will happily receive it,
    Haiingii akilini kuwa watu waliokuwa wanashikiliwa na vyombo vya dola kwa kuvunja sheria halali za nchi eti WAMEACHIWA HURU kwa sababu ya shinikizo la watu wanaoabudu nao katika imani moja.huu ni UPUMBAVU,UJUHA na USENGErema na UKATAVI katika nchi hii,imekuaje serikali iwashikilie watu kwa kuvunja sheria afu wanaachiwa eti kwa sababu waumini wenzao,Gimme break,ntarudi NO MATTER HOW!
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Baba V, hata mimi nashindwa kuelewa ni vipi katibu mkuu wa wizara anaiagiza mahakama kutoa dhamana.
     
  3. B

    Bijou JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145

    It only happen in Tanzania, inaonekana dini hiyo SUALA la utii aw Sheria bila shuruti HALIPOOOOOOO!!!! Inashangaza NA kisikitisha KWA kweli, NINI MUSTAKABALI WA NCHI HII???
     
  4. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Jamani mkiendelea kujadili hayo, ndugu zetu wamevamiwa na kundi la waliotoka maandamano kule Kigogo, traffic police wamekimbia, watu wamepigwa kwenye daladala, konda amevuliwa nguo akabaki uchi na watu wametokea madirishani.
    Habari ndiyo hiyo!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ni lazima yatokee hayo,wanaogopa nini!? wanaweza kuenda wizara ya mambo ya ndani na sheria zikabadilishwa pasipo hata kuli consult bunge, raisi ni mwenzao, makamu ni wao, wa zanzbar nae ni wao,Said mwema ni wao,Ramadhan Ighondu !!? they can do anything!!
     
  6. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hilo kundi itakuwa limetoka Kanisani lengo likiwa kuuchafua uislamu
    na wangeweza hata makanisa wangechoma moto.
     
  7. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Huna akili wewe Mpumbavu mkubwa, hivi unashindwaje kuwalaumu
    waliotoa takwimu za uongo wakati sheria inasema wazi kuwa ni kosa.
    Dada yenu wa kanisa alipoulizwa akasema sheria haina meno kwa hiyo
    sheria hiyo ipo kwa ajili ya waislamu tu?
    Wewe ni IBILISI.
     
  8. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Tatizo lenu mnasikia Raha sana damu ya muislamu ikimwagika
    au hata mkisikia anateseka. Ndiyo maana wakati ule wapemba
    na Waislamu wa Mwembechai wanateketea Kwa Amri ya PADRE
    Mulifurahi sana.
     
  9. mark x

    mark x Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wewe vijisent sio great thinker..kwa mawzo unayoandika imadhihirisha hata upeo wako wa kufikiri ni mdogo
     
  10. B

    Bijou JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kusoma SI kuelimika, bado tuna safari Ndefu!!!!
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Pole sana,!!
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Utapata thawabu mbinguni, na mabikra wenye macho kama vikombe!! go ahead
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Bado tuna safari ndefu sana mkuu, hii kusoma CHUO at the age of six!!!, pana shida sana!
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ulivyozongwa na ukungu wa udini akilini hujui hata nani ndo anaetoa amri kwa jeshi flani, na hao waliokuwa wamekamatwa ilikuwa ni kwa amri ya padre!???
     
  15. B

    Bijou JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Washindweeeeee!!!!!! Nafunika TAIFA KWA damu ya YESU!!!!!
     
Loading...