Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna usawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Calist, Jul 24, 2011.

  1. C

    Calist Senior Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali kupitia shirika lake la umeme inawabagua wananchi wake kwa vigezo vya wenye nacho na sisi wabangaizaji, maeneo ya wakubwa mgao kiduchu lakini huku uswazini kila siku mgao, hata watu wa maji wmeanza tabia hiyo.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Inaudhi sana mfano sinza sasa hivi umeme unakatika karibu masaa 16 ukija unakaa masaa matatu unakatika tena baasi mpaka kesho yake tena
     
Loading...