Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna Uhaba wa Mawakala CHADEMA-UBUNGO

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Omutwale, Oct 31, 2010.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wana JF,
    Baada ya kupata taarifa juu ya suala husika Timu ya Uratibu imepitia vituo vyote na kuhakikisha tunakuwa na MAWAKALA WAAMINIFU. Napenda kuwajulisha na kuwaondoa hofu kuwa mpaka saa 5 asbh tulikuwa tumekamilisha uhakiki wa uwepo wa makala ktk vituo vyote vya Jimbo letu. Hbr njema ni kwamba tumeweza kuweka mawakala ktk vituo vyote na ktk baadhi ya vituo tumeweza kuweka mawakala WAAMINIFU zaidi ya wawili. Ni kweli mawakala wetu walichelewa kufika vituoni lkn wote walikuwa na sbb ya msingi. Nayo ni kwamba hawakutaka tupoteze KURA ZAO kama 2005. Ninapoandika tuko njiani kuwapelekea Lunch. Nichukue nafasi hii kuwashukuru wote mliojitokeza na mnaojiandaa kwenda kutimiza haki yenu ya msingi. Kuna jambo moja limenistua sana, KWELI LEO VIJANA LEO WANATOA HUKUMU! Wamejitokeza kwa wingi, kama hawa wa Ubungo; wengi wamesafiri toka mbali pasipo kujali umbali wala muda. Na utaratibu ni mzuri kiasi kwamba dk 35 zinakutosha kufika na kukamilisha zoezi.
     
  2. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daaa! mnatutia homa jamani
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Asante kuna watu humu walianza kueneza habari za uongo kuhusu mawakala wa chadema eti hawaonekani shame on them tumewashtukia.
     
  4. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,126
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama ilikuwa kwa nia mbaya, wote lengo nadhani ni kuhakikisha hapaharibiki jambo!! tusiwalaumu!!
     
  5. m

    msaragambo Senior Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante tulianza kuwa na wasiwasi Tunawaombea kila la kheri mtuwakilishe salama
     
  6. W

    We can JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Omutwale

    Na mie nilihisi ni mawakala kutotaka kupoteza haki yao. Hata hivyo nadhani wali take precausion kuwa wakati hawajafika hapakuwa na RISIK kubwa. Tusaidie kujua kama nchi nzima hali ni kama ya huko Dar? Naongelea mawakala.
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Sio wazushi mkuu, hali iliyokuwapo ndio hiyo, sema labda wewe ulichelewa kupiga kura. Mbona jamaa amekiri hapa lakini wewe unakomaa kwamba ni uzushi?

     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hatuhitaji mnyika akose hilo jimbo.Tanzania tunahitaji mabadiliko
     
  9. K

    King kingo JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Omutwale
    hebu wasiliana na wenzio wa majimbo mengine maana kuna mdau kalalamikia kata ya kivukoni pale IFM ni vizuri wahusika huko wakatupa taarifa pia KILA LA HERI
     
  10. S

    Sulle Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki TZ Mungu Ibariki Jimbo la Ubungo na kijana wetu Mnyika
     
  11. c

    chanai JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kwa kweli inatia moyo maana tulishaanza kuwa na wasi wasi. Mafisadi hatuwataki kabisa mwaka huu.
     
  12. e

    elly1978 Senior Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaah, afadhali maana nimepiga kura pale WEO Ubungo NHC kulikuwa na mawakala 2 tuu nahisi cuf na ccm maana hawakuwa na ushirikiano, walikuwa na majonzi na kama wamechanganyikiwa hivi
     
  13. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana, majimbo mengine mnawasaidiaje kuwapa mwongozo?
     
  14. T

    The King JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana kwa kutuhabarisha na kututoa wasiwasi kuhusu kukosekana kwa mawakala wa chadema au kuwepo ambao walionekana uaminifu wao ni mdogo.
     
  15. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Upo umuhimu wa kuweka thread yenye contacts za coordinators wa CHADEMA ili iwe rahisi kuwajulisha pale inapohitajika kufanya hivyo.
    Hiyo thread isiwekwe chochote isipokuwa namba hizo za simu, mie naona hili ni jambo la muhimu.
     
Loading...