Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna sababu ya bunge la bajeti 2012

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uliza_Bei, Mar 23, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimeona niishauri serikali ya CCM iweze kusitisha maandalizi ya bunge la bajeti 2012/13 na sababu yangu kubwa ni kuona bajeti ya 2011/12 hadi sasa haijatekelezwa. Siyo halmashauri wala serikali kuu;ofisi zote hazipokei pesa na hazifanyi kazi, naiomba serikali sasa ipeleke pesa za maendeleo na pia isimamie bajeti ambayo hadi sasa imevurugwa kuliko kuitisha bunge litakalotumia pesa tena. Kama serikali imeshindwa kazi ni vizuri kuomba msaada wa kitaalam hata nchi jirani kama siyo kuitisha uchaguzi kabla ya 2015. Nionavyo yatatufika mabaya kuliko ya serikali ya mzee RUKSA
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Halafu baada ya hapo ushangae pesa walizokuwa wameanza kullipana wabunge (posho ya laki 2) zilipitishwa na chombo/bunge lipi
     
  3. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    posho ni matusi makubwa ambayo serikali ya CCM imewahi kuturushia watanzania lazima tujitambue na tuiambie serikali hatutaki hili ama fanyeni lile: serikali zote lazima zitende matakwa ya wananchi wake na wananchi wakipaza sauti zinatenda. Tusiwe walalamikaji tu mitaani na kuishia kusifia kinafiki kisa tupewe madaraka
     
  4. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Ukitaka ona serikali ya CCM ikipinduliwa na wabunge wake ni hapo itakapotangaza kusitisha vikao vya Bunge kwa sababu zozote zile.
     
  5. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,625
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwanza wabunge wenyewe ni mzigo tu kwa serikali, hawana wafanyalo.
     
Loading...