Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna Rais

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Nov 7, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana Jf,
    kuna wau wanasema eti kwa jinsi mambo yalivyo kwa sasa, hili li nchi ni kama halina Rais kwa sasa. Maana kila kitu kiko shagalabagala na hatujasikia mikakati yoyote ya kukabiliana na hali ngumu...
    Wengine wanafikia hatua ya kusema eti mara ya mwisho nchi hii kuwa na Rais ni mwaka 2004, baada ya hapo, tumekuwa tukisonga mbele kwa kudra za mwenyezi Mungu.....
    Kazi ipo!........................
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    alivosikia ikulu mzigo mzito akadhani anaenda kubeba zigo la MISUMARI
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    yupo "rahisi"
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    we ndo unajua leo?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwan jk ni rais wa wap jaman?
     
  6. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli inauma sana mtaani sasa hivi tumebanana sana pesa haipatikani biashara hazifnyiki gharama ya vitu juuu, sioni mwisho itakuwaje. Kweli kama ni chombo kinaenda bila rubani
     
  7. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tuna waziri wa mambo ya nje
     
  8. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jakaya Mrisho Kikwete Rahisi sana
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    WanaJF hii ni hoja nzito haihitaji majibu mepesi. Kifupi nchi ina rais kama ilivyo utaratibu lakini naomba niwapeni siri moja kauli ya rais ndiyo ya mwisho kabisa hivyo rais anatakiwa kuongea katika mambo ambayo ni sensitive kabisa. Sasa tatizo la nchi hii, hali ya uchumi inadorora sana hata kama ungekuwa wewe ni rais ungesema nini, ni bora kukaa kimya na kuchukua hatua kimya kimya kuliko kusema uongo na hayo uliyosema yasitokee. Kimya cha JK kina maana kuliko kuongea ongea halafu mambo yaende kinyume. Suala lingine analoshtumiwa JK ni kuhusu maamuzi magumu.
     
  10. M

    MyTz JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    in red, mkuu unataka kunishawashi kwamba kimya kingi kina mshindo mkubwa...
     
  11. A

    ABBY MAGWAI Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais yupo ila mambo yanaenda kirahisiiiii
     
  12. M

    MyTz JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    in red, mkuu nchi hii iko hivi...
    awamu hii ikiwa na rais, basi awamu ijayo inakosa rais na kinyume chake ni sawa...
    angalia huu mtiririko toka awali Nyerere - Mwinyi - Mkapa - Kikwete - ............(2015)
    mtazamo wangu
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    'serikali haiwezi geuka mvua........'wanaopata mimba ni kwa sababu ya viherehere vya.'hata mimi sijui kwa nini tanzania ni masikini'.....Kwa kauli kama hizi za rais unaweza sema tuna rais!yeye kama msemaji wa mwisho anatoa kauli rahisi kama lay man,watendaji wake watafanyaje?ndo maana hata wanadiriki kuwaambia wananchi watawashikisha ukuta(Nape)!Binafsi sina rais!mwenyewe ndo rais wa maisha yangu na familia yangu!
     
  14. l

    luckman JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    autopilot country called it TANZANIA
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    ngoja tusubiri hicho kishindo cha miaka 6!
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jk ni rahisi na rais tunamtegemea baada ya mapinduzi yajayo siku chache zijazo
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    yupo ila si mtendaji!
    ceremonial president!
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sio waziri wa mambo ya nje na rahisi wa mambo ya nje
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bora hata angekuwa anakaa kimya na kuchukua hatua! JK anaropoka tu mara nyingi, ukiona amekaa kimya ujue hana cha kusema na wala si busara.

    The bottom line is:

    HAJUI ANALOTAKIWA KUFANYA NA NCHI DHAHIRI IMEMSHINDA.




     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Angefuatilia kimyakimya tungeona mabadiliko naona yeye anafikiria ni msanii gani atapiga nae picha basi
     
Loading...