Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna nafasi za professionals kwa graduates vkutoka Jwtz mpaka watakapo tangaza.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bilali isema, May 10, 2012.

  1. B

    Bilali isema New Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani tuache uzushi Jwtz ajira bado tuache kusema tusioyajua.ni vizuri tusubiri mpaka watangaze wao officially.
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwani nani kasema wametangaza ?? au unaweweseka
     
  3. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna cha kusema watangaze. Ajira zote za jwtz zinapitia jkt. Kama jkt walitangaza ukakugush utakuwa umeliwa.kwan proffessionals zote jwtz wana select kutoka jkt.kinyume na hapo sahau.maama jwtz hawatangazi nafasi siku hz!
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Acha kudanganya umma.watu wameajiriwa juzi hapa kwenda jw.kwa wale wenye fani za kuimba,kucheza ngoma na N.K. Hawa wote walitoka Uraiani.
    jKT HAKUNA degree kule.Prof watachukua URAIANI.
     
  5. Al shabab

    Al shabab Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zubeda umenena!mwambie huyo.kama haelewi si anyamaze tu.
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    anahamu ya kuandika chochote apandshwe rank JF.
     
  7. B

    Boniphace17 Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    jamani raia wangu..
    Mimi nina shahada ya elimu na nahitaji kujiunga na Jw..bt cjui whr to start n do i real qualify 4 da opportunity?
    Someone plz help me!
     
  8. c

    cilla Senior Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    nafasi zimetoka na week hii nzima walikuwa wakipokea pale Ngome upanga. ndg yangu kapeleka wamepokea. hawa jwtz hawana uwazi wa mambo usisubiri mpaka watangaze. mwisho j3 kesho
     
  9. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kupotosha uma ww hamna nafasi kwa professionals from uraiani zlizotoka na zkitoka it ll go public via local media hata kama washawekana wao nao na watu wao! Ndugu kakurusha roho, akili za kuambiwa........
     
  10. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala lingine ni.... je? Matokeo na transcript za chuo ztatoka on tym for applications au ndio vile doctrine of frustation itaapply kwa cc fresh graduates ambao mpaka sa hz matokeo hayajatoka!
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kama hujui kaa kmya ...jkt hawana graduates
     
  12. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    niletee matokeo yako pale vibes
     
  13. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani watu wanapenda kuzungumza tu kwa makisio,leo mnabishana wakat wiki 1 iliyopita wamechukuliwa advanced dip. na digrii na wanaungwa na wale wa jkt,weng walipnga sna thread ilyoelezea hayo wiki jana,ila mm nmefuatlia hadi Upanga na nikathbitshiwa hilo.cku hz hawa tangaz wakitangaza basi orally na deadline ndan ya cku 2.kama uko mkoan ni ngumu zaid.hvyo hata Jw wanakupokeen bt wao ndo wanaokuptishen jkt then jw. Sometyms tetesi zngne za kufanyia kaz sio kukariri coz Urasimu mwng.
     
  14. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Subirin watangaze,kama haijafka mwakan,inabidi muelewe kuwa wakat mwngne hata askari na maafsa jesh huwa hawafaham habari za ajira znazotekea humo,trust me!
     
  15. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wapo 30 tu ambao ni kada ya ma Dr.
     
  16. P

    Pvitalis Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Cye Wa Mkoani
    Inakuaje? Kama Hua
    Wanatangaza DSM 2?
     
  17. L

    Lakuchumpa Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka ukichelea chelea utakuta mwal c wako. Jarb kupat preliminary information.
     
  18. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tatizo watu hawautaki ukweli? Tutasubiri sana bila tija.
     
  19. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unauhakika na hilo au unakurupuka!
     
Loading...