Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna Mweza Kama Wewe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by eRRy, Dec 24, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    http://www.youtube.com/watch?v=w1NbFFMuIic&feature=player_embedded#

    Pengine wewe ni miongoni mwa watu wanaopitia majaribu magumu kiasi kwamba unatamani kujiua kutokana na kuona huna tena msaada baada ya kuhangaika huku na kule. Yawezekana umeenda kwa waganga wa kienyeji, umetafuta msaada kila kona hujafanikiwa,
    Lakini wakati huu tukiwa tunaelekea kwenye sikukuu za X-Mass na Mwaka Mpya unaambiwa kuwa, matatizo unayopitia ukimkabidhi Jehova sasa hivi hutakuwa kama ulivyoamka asubuhi.
    Nijambo gani lililogumu kiasi kwamba Mungu ashindwe kukusaidia? Hakuna! Sasa ili kusherehekea vizuri sikukuu hizi za X-Mass na Mwaka Mpya ungana na Mtumishi wa Mungu Kabula George katika wimbo wake wa HAKUNA MUWEZA.
    Urudie mara nne kwa makini kisha liangalie tatizo lako kama litaendelea kukusumbua ukisha fahamu uweza wa Mungu, na hakika sikukuu yako itakuwa njema.​


    Kwa wana JF Wooooooooooote, Nitakuwa very mean nisiposema:​

    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Thaaaaanks
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    same to you brother

    [​IMG]
     
  4. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2009
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mathew 7:22 -23 7:22 Wengi wataniambia Siku ile ya hukumu: `Bwana, Bwana! kwa jina lako tulitangaza ujumbe wako, na kwa jina lako tuliwatoa pepo na kufanya miujiza mingi.`
    Hapo nitawaambia: `Sikuwajua ninyi kamwe; ondokeni mbele yangu, enyi watenda maovu.`

    Swali, je sio Wakristo wanomwita Yesu bwana? sio Wakristo wanao toa pepo kwa jina la yesu? sio wakristo wanofanya mambo mazuri kwa jina la Yesu?
    Baad ya yote hayo Yesu atawaambia "`Sikuwajua ninyi kamwe; ondokeni mbele yangu, enyi watenda maovu.`
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Sideeq,
    Hujamwelewa na hutamwelewa Yesu. Alichomaanisha ni wale wanafiki wanaojiita Wakristo lakini matendo yao yanawasuta. Akina Kakobe ambao makanisani mwao wameficha paka weusi wa uchawi wa Kinigeria huku wakijidai kutangaza utukufu wa Yesu.
     
  6. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    cha muhimu ndugu shika saaaaaaana ulichokipokea asije Mwovu akakitwaa
    !
     
Loading...