Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna mwanaume wa Arusha aliyepeleka posa nikamkataa - Batilda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MRUKA, Oct 27, 2010.

  1. M

    MRUKA New Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alipokuwa akihutubia mkutano wa hadhara juzi maeneo ya makao mapya badala ya kuwaeleza wananchi namna atakavyotatua matatizo yao lukuki,mgombea huyu kwa tiketi ya ccm Arusha mjini alionyesha jinsi CCM ilyoishiwa sera na kuanza kuleta mambo ya mipasho na kuwaponda wanaume wa Arusha kuwa hawakumtokea alivyokuwa msichana ndio maana akaenda kuolewa zanzibar.
    watu kama hawa hawatakiwi kabisa bungeni.
    CHADEMA HOYEE....
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Oyeee
     
  3. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du, inachekesha sana, sasa anajisifia kwa vile wanaume wa Arusha hawakumtokea kumuoa au anasikitika hawakumpenda? Na huyo wa Zanzibar mbona hawako nae tena?
     
  4. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Maneno madogo tu hayo yanaweza kumponza wanaume wa Arusha wakapiga kura za chuki dhidi yake.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hii kauli alishaisema sana


    CHADEMA ---- VEMA
    Peoples ---- Power
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    labda nae kageuka WA-ARUSHA teh teh teh teh :smile-big: :smile-big: :smile-big:
     
  7. s

    seer Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amewahi kujiuliza ni kiasi gani cha uzuri kinawadatisha wanaume wa Ar na je alikuwa na viwango kweli? kama ni hivi da mbona yuko hatarini kutemwa!
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    yaani huyu mwanamama sasa imetosha tumpe mapumziko baada ya huu uchaguzi....it is too disgusting to read such lousy stuff
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mwambieni akaeni kimya tutamwaga nyeti zake????!!!??
     
  10. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huna nyeti yoyote kwa shem wangu

    shem pole kwa matusi wanayokutakana waambie wazenji wanajua kupenda
     
  11. b

    buckreef JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arusha ondoeni aibu za udini na ukabila. Mnamtukana huyo mama kwasababu tu kaolewa Zanzibar?

    Ametoa statement hiyo kama majibu kwa watu wanaosema Kaolewa Zanzibar tena na mwanaume dini nyingine kwahiyo hafai.

    Mkataeni kama hafai kuwa kiongozi lakini kuingiza udini na ukabila havitawasaidia kwa huko mbele. Leo mtamkataa huyo mama lakini kesho kutwa atakuwa mwanako anayekataliwa kwasababu hizo hizo na sijui mtajisikiaje?
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    NAOMBENI NAMBA YAKE YA CM NIJARIBISHE BAHATI YANGU, Mie mpare wa Mwanga, si ndio hukohuko, naombeni hata namba ya Makamba nipeleke maombi yangu
     
  13. g

    grandpa Senior Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi Lowassa haishi Arusha? Au Monduli haiko Arusha? Oh sorry Lowassa ameoa kwa hio hawezi kupeleka posa!
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    chali yangu ile kitu hata bure sipigi aseee
     
  15. K

    King kingo JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Si mngempa jimbo huko mchambawima mbona mmerudisha kwa wasiompenda tena acha unafiki..
     
  16. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    mwenyewe shem katoka kusaidia watu wa kwao na ni haki yake sisi mbona hatuna hiyana hata yule aliekua mbunge mkuranga sasa si yuko zanzibar kwahani au hujui?

    halafu unafiki wa nn? kuwa wazanzibar hawajui kupenda? au ?
     
  17. O

    Omumura JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mmmh chalii wangu, vile vimiguu vyake walah hapewi m bara waachie wazenji walioona wamepata!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli
     
  19. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ebu nipeni elimu ya lema, kuna mizee jana nilikutana nayo yanasema hawawezi kuongozwa na form six? Vijana ongezeni nguvuuuuuuuuuuuuuuu
     
  20. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Kaaaaazi kweli kweli....!!! Ivi wale madent wake wa UDOM alotwambiaga wanamsapoti walijiandikishia wapi vile..????
     
Loading...