Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

''hakuna mwanamke asiyetoka nye ya ndoa''

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sarikoki, Oct 8, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jana mida ya jioni kama kawaida nilitoka kuelekea hapo contena kwa mangi...... huwa tunahudumiwaga na dada yake mangi ambaye alikuja mjini siku nyingi na toka aje shughuli zake zimekua ni kuhudumia baa mbalimbali na maarufu hapa mjini.
    Huyu dada ni rafiki ya wanaume wengi walioko kwenye ndoa maana huwa anajua mambo mengi na anatusaidia kuondoa stresi kwa utani na masihara yake.
    Kama kawaida nilipofika tu akaniletea kesto yangu baridi na yeye akavutakiti akakaa pembeni na kuanza kunipaumbea kwa yaliyotokea mtaani kwa wiki nzima.....Ila kuna kipengele kilinishtua sana.
    Naomba nimnukuu hicho kipengele.... '' Unajua baba... sisi wanawake ni wadhaifu sana.....nina uakika katika wanawake 100 labda ni mmoja tu ndio atakua hajatoka nje ya ndoa'' mwisho wa kunukuu.
    Baada ya kumbishia..akaanza kunipa data za uzoefu wake na wateja mbalimbali na hata wakeza watu wanaogongwa na vijana hapo mtaani....jasho lilinitoka sana... nikamkatiza isijeikawa na wangu yuko kwene list....nilinyanyuka na kumuaga, ila kwa kweli usiku nimelala natafakari aliyoniambia bado simuamini..ila mwenye kujua hili ebu nifungueni akili nini kinaendelea kwa wake zetu jamini.
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hata upande wa pili wa shilingi ni hivyo hivyo
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    i only salute my dear hubby others are just little frek,mi mbona sijawahi msaliti mume wangu???????
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    :shock::shock::shock:
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Unashangaaa mböna katika top 10 yangu top 8 ni wakina Mrs. Fulani
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani na wababa utakaowakuta kati ya mia tisini na tisa wanatoka nje ya nchi?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Khaa kumbe ulikua unaongea na Barmaid?
     
  8. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hapo ndio ungembana huyo mama akueleze vizuri.
     
  9. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thank you so much Amsterdam.... i do the same to my wife. Namuamini asilimia zote... inauma sana usikie wife anagongwa nje.... ni nouma
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    sio wote tunatoka nje ya ndoa.....hayo ni mawazo yake yeye huyo baa medi.....
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    tutake radhi bana!
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umeona enh!
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    naona mkeo kamegwa nje unakuja kujipoozesha machungu humu
    wapo wengi tu waliotulia kwenye ndoa zao tena wengi tu
    mfano mama yangu
     
  14. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hapana ukweli hapo

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  15. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapana ni dada yake mangi...soma vizuri
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red nadhani ulikuwa na maana ya ndoa,ila ukweli ndiyo huo hata kwa wababa
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kiswahili kimebuniwa na maneno ya kulainisha lainisha ukali wa sentesi lol!
     
  18. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Smile.. haijawai nitokea hiyo.....na pia kama ni kutafuta mapoozeo sio hapa ila na mimi ningetafuta nyapu za nje nigonge kama dawa vile X3 kwa siku na zote lazima ziwe tofauti.... yaaani asubui demu mweusi....mchana demu mweupe.... na usiku demu aliyejichubua mpaka mirija ya damu inaonekana au albino kabisa...
     
  19. cerengeti

    cerengeti JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,116
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    ahhhhhhhh
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    yah....kuna pia bamedi.....vp hiyo.....?
     
Loading...