Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna mtu wa kukuandalia mke/mume wa kuoa/kuolewa nae.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Imany John, Oct 2, 2012.

  1. Imany John

    Imany John Verified User

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nadhani hili halifahamiki vizuri kati ya watu wanaojiita wapenzi pasipo namalengo ya mbeleni ambayo ni dhabiti.

    Kumekuwa na maoni tofauti tofauti kati ya vijana na watu wa rika tofauti juu ya mahusiano,huku kila mmoja akiwa na msimamo wake anao uabudu na kuutukuza,wapo wazee wa kuhiti na kurani (hit and run), wapo wa one night stand, na kila aina ya tabia kama hizo.

    Ila mwisho wasiku tujiulize swali je?kuna mtu ambaye anamwandalia mwenzake mke/mume wa kuja kuoelewa/kuoa? Nafikiri hili halipo na halitakuja tokea.

    My take:Ni vema ukajiandalia mke au mume wa kuoa au kuolewa nae!
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Yaah..kwa mtazamo wangu, mtu anakuwa na mahusiano na mwingine kulingana na mahitaji yake aidha ya kimwili au kimaendeleo.. Kama ana hitaji la kimwili tu hata kuwa na mawazo ya kujiandalia mke au mume,ila kama anahitaji la kimaendeleo na heshima pia bila kukurupuka then atajiandalia mke au mume..
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kama nikuwa namwanamke/mwanaume kwa lengo la kimwili je huwa wanasema?
     
  4. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhhhh ngoja waje wengine kwanza ntarudi
     
Loading...