Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hakuna mtu anayeitwa raisi wa kutatua matatizo ya wananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tgeofrey, Jan 17, 2010.

  1. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matatizo ya wananchi yatatuliwa na wannanchi. usanii wa kuwa na raisi na wabunge hapa kwangu ni historia. dunia inasubiri sisi ili wao wajue wafanyaje hiki ni kipindi cha kugawana majukumu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    we subiri ban ya mwenye nyumba tu!Maana hueleweki unachosema kabsaaaa!
     
Loading...