Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna mtihani mwepesi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by akashube, Oct 15, 2010.

  1. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ya kitambo lakini wacha tushtue mbavu kidogo:


    Jamaa watatu walikuwa wakisafiri kupitia kwenye msitu mnene na kwa bahati mbaya wakakutana na majitu yanayokula watu na yakawakamata. Yale majitu yakawaambia 'sisi tuna mtihani ambao ukifaulu tunakuacha uende zako, la ukishindwa unaliwa.'

    Basi yale majitu yakawatuma msituni wakiwa chini ya ulinzi kukusanya kila mmoja wao matunda kumi ya mti watakaochagua.

    Baada ya muda mfupi mmoja wao akawa amefanikiwa kurudi na matunda aina ya Apple. Akaambiwa mtihani mlionao ni kuhakikisha kuwa unakula matunda yote kumi kwa kumeza bila kutafuna, moja moja lakini usionyeshe hisia yeyote katika uso wako.

    Yule aliyekuja na apple akaogopa mno lakini akajizuia kuonyesha hofu yake, wakati huo huo yule wa pili akawa anakuja na matunda yake mkononi aina ya rasberry ambayo ni madogo na hayana kokwa. Yule wa kwanza alipoweka apple mdomoni kwake lilimzidi kinywa na hivyo akagugumia maumivu kwa hiyo akaliwa mara moja.

    Huyu wa pili kuona hivyo akazuia hisia zake za hofu kubwa na akapewa mtihani ule ule wa kula matunda hayo moja baada ya jingine. Kutokana na udogo wa matunda hayo na kuwa hayana kokwa ndani alikula bila matatizo mpaka tunda la tisa.

    Alipofika tunda la tisa akaangua kicheko kikubwa mno kwa ghafla hivyo na yeye akaliwa mara moja.

    Mara wakajikuta wako ahera yule wa kwanza na wa pili. Yule wa wa kwanza akashangaa sana na kumuuliza 'imekuwaje wewe umeshindwa kula vile vijitunda?' Huyu wa pili akajibu na kusema ' nilimwona jamaa yetu wa tatu akija na mananasi'
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Haki ya Mungu unanidai...yaaani wewe kiboko du nimecheka...sorry for spelling erroorrrrrrrrrr coz naandika huku nacheka...hii kali sana!
     
  3. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hapo hata mimi ningecheka coz sijui angayamezaje.haha
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    :biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:yeah this is a good one.
     
  5. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila usinidai pesa ya matibabu ya mbavu. weka barafu.
     
  6. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli ugumu wa mtihani ukipata matokeo
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    duh hii kali......umenifurahisha sana
     
  8. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haswaaa na sio muonekano wake.....wazoefu wa mitihani wameliona hilo...kumbe unaweza kuonekana mrahisi halafu kumbe mtihani huo huo mrahisi ukakugeuza dinner.
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!hii kali kwelikweli!
     
  10. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh hii kali, sasa mwingine angekuja na miwa(sugarcane) sijui ingekuwaje.
     
  11. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haki ya nani unanitonesha mbavu.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaah hii kwa kweli imetulia.......mbavu zangu!!!
     
  13. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leo iid eheehheehehhee yaani umenifurahisha mno
     
  14. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Jamani kweli kuna watu wanajua vichekesho na hii ni kali
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    hahhaha......asante maana umenifurahisha kweli!!!
     
  16. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawajui hao wa kuzimu! Mwenzao aliambiwa atengeneze juisi ya nanasi halafu anywe! Wajinga ndo walikwenda kuzimu...
    Walisahau kuwa '' ukubwa wa pua si wingi wa kamasi''
     
  17. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halafu ikikupalia tu umeliwa.
     
  18. T

    Tina Nkanija New Member

    #18
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali kweli imeniongezea maisha duniani coz nlikuwa na ck nyng bila cheka
     
  19. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kweli aisee maana jamaa hakuonekana kuzimu. alishinda mtihani
     
Loading...