Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna mti mgumu kukata kama unashoka na chakula, CHADEMA Kaza buti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Benno, May 4, 2012.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna mti mgumu kukata kama unashoka na chakula, utakata taratibu mpaka utaisha usiku na mchana wiki moja mbili hadi unapomaliza. Usiwe na hasira utadondoka tuu.
    CDM kaza buti hawa wapya anzeni nao mapema kabla hawajatuibia. Kata mbuyu bila kelele tutachukua nchi tuu.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ujumbe mzito Benno
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli michwa wameingia kwa mbwembwe mbalimbali mfumo oza huo
     
Loading...