Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna mtanzania anayelala na kuota ndoto kwa kiingereza.

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Alfred Daud Pigangoma, May 9, 2012.

  1. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana JF.

    Nimefurahishwa na mazungumzo yaliyoongozwa na Mtangazaji aliyewauwa CCM wakati wa Mchakato majimboni maarufu kama SHABAN KISSU (KIWEMBE) katika kipindi cha LULU ZA KISWAHILI. Ambapo Diwani wa Morogoro Nd. ROBERT SELASELA alisema hakuna sababu ya kuandika kiingereza kwenye mikutano ya Halmashauri na wala hakuna sababu ya kupoteza fedha kwa ajili ya kuandika katika ya Kiswahili na Kiingereza kwani HAKUNA MTANZANIA ANAYELALA NA KUOTA NDOTO KWA KIINGEREZA.............
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hiyo kali, ndoja wajumne waje tuone
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa mambo ya mpoki hayo!!!
     
  4. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Si kweli! Kuna watu wanaota wanakamilisha thesis zao, hizo huwezi kuota kwa kiswahili au kikwenu!
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Duh hii kali!!
     
  6. Mama wawilii

    Mama wawilii Senior Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mmmh wapo,watanzania waishio nje ya tanzania
     
  7. S

    Safhat JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I dreamed i waz taken in "dreamland" & waz spkng eng wid ma room mate hu woz da prince of da land..so it happenz smtymz..ha! ha! ha!
     
  8. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,325
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mbona mimi naota kiingereza hadi kiarabu? Ila inatokana na watu wanaokuzunguka wanatumia lugha gani
     
Loading...