Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hakuna mkali wa mistari na style kama Fid Q bongo

Discussion in 'Entertainment' started by Singo, Jun 22, 2012.

  1. S

    Singo JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 814
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    nimekua nikisikiliza maneno anayotumia katika rap yake huyu jamaa na sijaona wa kumfananisha. sikiliza mwanza mwanza, vina mwanzo kati na mwisho, propaganda, professional na ielewe mitaa na utaamini haya. Kama jamaa angeenda shule angekua profesa wa falsafa mwenye mawzo tofauti nami karibu ,hata kama una cha kuaongeza
     
  2. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Jamaa kichwa nakubali ila stamina anakuja kwa kasi msikilize kwenye kabwela
     
Loading...