Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna mbunifu wa mavazi ya Rais wetu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, May 22, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG]

    Kama Rais wetu ana mbunifu wa mavazi anabeba lawama kwa vile mvao huo suruali nyeusi na koti nyeupe haviendani. Mara kadhaa nimeona mvao huo nikafikira labda ni kwa bahati mbaya, lakini sasa inaelekea hali imezoeleka.
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Dinner Jacket?
     
  3. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu inaelekea wewe bado unaishi karne ya 3 piece suit-watu wa fashion wameshatoka huko mangi! kati ya vitu nisivyothubutu kumkandia raisi wangu huyu ni suala la mavazi, he is way too far frm most of us!!!!
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Mbunifu wa mavazi ya mkweree yuko KEMPISKY na ndio maana havai vimao bali suti za SAVILLE ROW!!!Ingawa nadiriki kusema kuwa kwa kupiga Pamba huyu mkweree hamfikii MMASAI wa Monduli; ni mtazamo tu msipige mayowe!!!!
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sijamkandia, ila koti alilovaa haliendani kaibsa na suruali. Angevaa shati tu na suruali si tatizo, lakini koti lina mfumo wake kaika rangi kwa mtu mkubwa kama yeye, vinginevyo mie nikiwa kwangu sokoni inaeleweka.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Halafu inaelekea koti hilo jeupe analipenda sana maana huwa analivaa mara nyingi.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    koti na suruali si mbaya ila na rangi ya tai au ndo miseto yenyewe hiyo!?
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kiongozi,

    Mavazi kwa watu wazito yana tafsiri yake na si sawa na sisi.....halafu hakuna suti iliyovaliwa karne ya 3....suti zimekuja karne ya 19
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Alipewa na marehemu shehe yhy
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni dhahiri akiwa na safari ya ndani ya nchi na safari ya nje ya nchi kunatakiwa kutofautisha. Hii haijakaa vizuri akitokea nje ya nchi.
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We bana, hapo ndo ilipofichika ile kitu ulinzi usioonekana? Ndo unavyomaanisha?
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    JUZI KWENYE MKUTANO WA G8 NIMEMUONA KAVAA KOTI HILI HILI NAHISI AMEPEWA BAGAMOYO LINA TRADITIONAL BuLLET PROOF
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Asipotembea na kile kiti chake kaambiwa na SANGOMA wake avae hilo koti ndio HIRIZI yake; kiti hawezi kwenda nacho majuu hatoeleweka lakini koti mambo swali!!
     
  14. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hata mimi naona kama vile hiyo combination ya rangi ya koti na suruali haileti ladha nzuri! Koti limetokelezea rangi/linang'aa kwa sana kuliko suruali.
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Uzoefu unaniambia kila akirudi toka nje anvaa hizi dinner jackets.....labda huwa anakuwa ametokea dinning room?

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  16. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu hayo mambo ya kuvaa vitu vya kuendana waachie wakinamama. Mtu mwenye akili zako timamu, rijali na una majukumu kamwe huwezi kutumia dkk 10 unachagua nguo ya kuvaa as if wewe ni kidemu njaa unayetaka kuvutia wanaume kwa nguo.

    Simpendi huyu ****** kwa mambo yake lkn hili la nguo sasa ni kumuonea. Hatufanyi fashen shoo kwenye mwili wa rais bana
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanikubusha waganga wa kienyeji jamaa atazunguka nchi nzima kutafuta kuku mweupe mwenye kishungi njaani kichwani ili mradi upate hifadhi ya uhai, lakini hilo si kwa Presida watu, amezoea tu ndo maana ana makoti aina hiyo mengi tu na haoni shida kuvaa makoti yanayotofautiana na rangi ya pent.
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkubwa kama yeye hana kazi ya kuchagua nguo za kuvaa, anao watu walioandaliwa kwa kazi hiyo. Labda nao wamepewa maelekezo toka kwa wakubwa wao kuwa mzee aandaliwe nguo ipi anaporudi toka majuu.
     
  19. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    i don't see the problem, nafikiri kwenye kuvaa inabidi mvaaji awe comfortable na alichokivaa na si fulani atanionaje.
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unaweza usione tatizo wewe, lakini walio wengi wanaliona ndio maana tumeona tujadili baada ya kuona linajirudia.
     
Loading...