Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna Mapenzi ya Kudumu ila yapo mahusiano ya kudumu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Profesa, Oct 24, 2012.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mapenzi huja na kundoka, na huishwa na vitu na matukio mbalimbali, ila mahusiano ni kujitoa kunakoweza kusababishwa na kutegemeana ku
    icuhumi, kihadhi, kisiasa, kiutamaduni, kiimani au kwa lolote lile. Mapenzi bila mahusiano imara huleta matarajio makubwa yasiyoweza kufikiwa na husababisha wale wanaotaka wawe waili wapate shida ya kuelewana kwa kuwa mapenzi huenda sambamba na hisia na hisia hutokana na mambo mbalimbali na huwa hazidumu.
     
  2. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwenzangu we hilo nalo neno
     
  3. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mapenzi yapo pasatile in nature, upanda na kushuka kila siku kutegemeana na nyie wenyewe mmejiweka katika kundi gani?
    Kwa wale wanaojua vionjo vya mapenzi, mapenzi yao uwa pasatile inayoongezeka kila siku.
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Smart man + Smart Woman = Romance


    Smart Man + Dumb Woman = Pregnancy


    Dumb Man + Smart Woman = Affair


    Dumb Man + Dumb Woman = Marriage
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mapenzi yako ukijua how to revive it.
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    weweeeeee hebu acha hizi theory zako bana!kama we kwenye ndoa yenu mmumeoana dumb man na dumb woman sio wote i see!
     
  7. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    I can see a point here.....
     
  8. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Heee???hii nayo kali.....!!!!
     
  9. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    umeona enh!
    asitake kutuaminisha hapa kuwa watu wote waliioana ni dumbs
    watu tuna raha zetu full kufurahia ndoa na kuwa mfano kwa wengine kwenye ndoa zetu
    chezea uboyfriend na ugirl friend miaka 8,uchumba miaka 2,ndoa miaka 7 ah wacha kabisa!
    mi sijawahi kujutia ndoa yangu bana na ntapigana mpka kesho kuamini kuolewa na kuoa ni kupoteza i see!
    haijalishi ndoa inapita kwenye wakati gani mgumu bado napaswa kunyanyuka kujifuta vumbi kutizama furaha yangu ilipo and buuum!here it comes!
     
Loading...