Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna maji na umemaliza..ungefanyaje we Bosi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MPAMBANAJI.COM, Apr 24, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Salam, nikaribisheni jamani hapa kwenu..mie sie mtaalam,
    Naanza na hii...wewe ni bosi na wafanyakazi wanakugaya sana, siku moja umeenda haja na baada ya kumaliza wataka kuflashi bahati mbaya hamna maji na kona zote maji yamekatika,ubaya kuna mfanyakazi naye anagonga anataka aingie maliwato...mzigo upo juu...ungefanya uamuzi gani?



    Badae....
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ningemtuma huyo huyo anayegonga akaniletee maji Bosi wake,, lol
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...navechaaa!...
     
  4. k

    kaeso JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namtuma huyo mfanyakazi akalete maji...
     
  5. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    mazingira magumu kama hayo unashangaa akili fasta imechemka mtu mzima unaua soo!
     
  6. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hizi thread zingine. mhh!!
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Eboh?
    Si anajua kama maji hakuna, kwa hiyo hatashangaa akikuta mzigo juu. Ila ninachojiuliza ni kuwa bosi amesafishaje 'privates' zake, au kaondoka na lubricant?
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani ofisi huwa haina magazeti?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Hivi na nii vijimambo usishangae usione hatari vijimambo mjomba we vikikuta vijimambooo,umenikumbusha huu wimbo wa nura verse ya pili.
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Yatakuwepo tu, ila bosi atakuwa alibanwa na kitu cha leseni (anaendesha), sasa kuja kutaharuki ameshaharibu ustaarabu halafu ndio maji hakuna, na gazeti hakukumbuka kubeba.
    The Boss ana hali ngumu sana, sasa sijui atatuma huyu mfanyakazi anayegonga akalete gazeti, au sijui atatumia leso yake afu aitoe sadaka?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    tonga mboha
     
  12. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapo ni kupotezea tu,ua anaenda bar kumalizia kazi kikomandoo
     
  13. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Loh!
    mkuu umeniacha hoi, nimecheka kwa kugugumia bosi wangu asiulize kuna nini.
    eti kitu cha lubricant, hahahaha!

    By the way ukitoka hapo unaweka kibao nje; "CLOSED FOR RENOVATION"
    Wafanyakazi katumieni choo cha jirani.
     
  14. K

    Kariongo Senior Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udhirehunduke kunu. Vakethije huko
     
  15. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    atanukaje kimba bichi lol...
     
  16. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapa msaada wa socks unahitajika! Kuliko kutoka na LUBRICANT heri Boss avue socks; moja ajisafishie ingine ahifadhile ile used socks na ajipange jinsi gani atatoka na hiyo pkg bila kuonekana nayo anapopishana na huyu mfanyakazi anayesubiri mlangoni!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hii font Preta ana haki miliki yake, akikurupuka huko kwa kukurupuka mimi simo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata huyo mfanyakazi anaweza kukuzingua, akakwambia Boss maji kote hakuna! Hapo ni utamuagizia akuletee soda Sprite 3 hivi (Sprite atlist rangi yake iko km maji) basi unajiswafia vyoda!
    Poa tu.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    simple, najifuta (na toilet paper) then mfanyakazi akiondoka nanyata narudi ofsn kwangu(kama mtoto wa darasa la tatu)
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    sasa ni bora umtume lile chupa kubwa la maji ya uhai, la lita 3.

     
Loading...