Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna mahusiano ya "kawaida" tena?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 13, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Sijui ni mimi tu au ndio watu wameanza kunogewa na mahusiano ya mapenzi ambayo tunaweza kuyaita si ya kawaida. Nimefuatilia threads nyingi kwa wiki kadhaa sasa na nimekuta zenye kuvutia sana ni ziile ambazo zina dalili ya mahusiano yasiyo ya kawaida. Yaani, watu wanakuja na stori mbalimbali za mahusiano ambayo yanakaribia kuvuka mpaka wa weird na kuwa sexual perversion.

    Mara mtu kamtamani baba mkwe
    Mara mama mkwe anakula chabo
    Mara fulani kalala na dada wawili
    Mara Kijana kalala na dada yake
    Mara kaka kaota anachakachuana na dada zake
    Mara baba kamnunulia chupi binti yake
    n.k

    Ninajiuliza hizi ni fantasy tu za incest au ni kweli sasa tumeanza kuvuka mpaka wa mahusiano ya kawaida kiasi kwamba ukiwaona dada na kaka wanatembea na kuchekeana unaanza kuhisa wanaumana na kutafunana; ukikuta baba anamkumbatia binti yake kwa ku-hug unafikiria labda usiku anachombezwa! Yawezekana kuna tatizo mahali fulani ambapo watu wanaanza kupoteza mipaka ya miiko ya kingono (sexual morality) na sasa imekuwa kile mtu anatamani au ni njozi tu za mapenzi watu wanaanza kukifanyia kweli. yaani, tunaanza kuvunja vunja mipaka yote ya kimapenzi na kile "mundu ave na vake"! hata kama huyo "wake" ni mtu wa miiko.

    Labda ninachouliza kwa maneno machache, je miiko ya mapenzi ipo tena au ndio kula kulaana?

    Vinginevyo itabidi tuwaombe ma MoDs waanzishe aidha mada ya watu wa mahusiano ya kawaida au watu wenye njozi za ajabu ajabu wajifungie humo ndani. I'm just saying. Wengine bado na uzee tunataka mambo ya boy meet girl, girl meet boy, boy's heart broken, girl cry.. just the old fashioned romance and love stories. And of course the old visa vya uswahilini!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sadly enough wapo watu wa aina hiyo..wenye mawazo na matendo ya ajabu ajabu!Hata kama ni kutunga wanatakiwa wajue kuna vitu hata kufikiria tu ni kosa!Wenyewe wanaona ni sifa..taking their crazyness to the next level I guess!To me these people are lost cases with no SelfRespect or SelfDiscpline for that matter!Ubinadamu wetu tunataka kuubadilisha kua zaidi ya unyama(kama mnyama).
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    MMM....

    We have different types of people and everyone treats MMU as he/she wants, as always, we should expect the good, the bad and the ugly.

    Kuna fantasies, forbidden truths, taboos, the best advice you can ever get etc. however, i must admit that hizo ulizoweka hapo mkuu ni extreme and may not help any of us anyhow.

    I tried to do some reflection a little while ago, but it didnt go down well to some of us and i realised, probably we are thinking like politicians (letting the time pass-us by).

    it is now up to the mods and admins to rectify the content of MMU and to my knowledge, MMU is moderated somehow

    Lizzy, good morning
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye red unanikumbusha mbali sana.... salama? by marijani rajab
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    hahahaha.. nimekupata. Vinginevyo, mtu mgeni akiingia kwenye jukwaa la mapenzi anaweza kujiuliza ni watu gani hawa waliomo humu.. maana mengine si mapenzi tena..
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wataalamu wa mapenzi hao nilipita tu jamni
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jokes aside, this forum is the best painkiller in JF... i think there is a need to uphold some standards and norms kupunguza misleading ideas and perception

    I believe we can self moderate to some extent but probably a longer arm is needed

    Maria Roza, jukwaa lako ninacholipendea liko very straight.... karibu na huku
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mkulu, labda the other hypothesis could be 'mada za kawaida zimeisha' lol
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    I know shemeji, kwamba hapa umepita tu....lol habari yake MR!
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    exaktle kiongozi.....hahahaha
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tobaa nshakuwa shemeji haya sijambo lol:Cry::Cry::Cry::Cry:
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Asante Acid...good morning!
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante Acid hili jukwaa linaishinda mie kujielezea ni zero kabisaaa:smile-big::smile-big::smile-big:
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    hahaha ivi inawezekana ni hangover MR nimeamka nayo? LOL kama haijakupendeza hiyo title nitaibadilisha...lakini nitaibadilishia kuleeeee kwen mambo yetu lol
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Good Morning Lizzy!
     
  16. m

    mams JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimeona hapa jamvini kuna ongezeko kubwa la watu wenye simplest mind. Hawajadili issue zaidi ya zile za mapenzi kama alivyo orodhesha MMK.
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hahha haha niamkie bana
    Gud nite
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Morning...tumeamkaje leo?
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nimepita tu hapa wajameni......

    GOODMORNING EVERYBORED!
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    gudimonin ticha!
     
Loading...