Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna kushare simu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Viol, May 2, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
  2. J

    JOJEETA Senior Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    japo uckute mkewe kamsave 'dada' au mumewe kamsave anko.
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hali ya binadamu wa leo mbona wachache hao?
     
  4. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ukiona hivyo ujue hapo yupo kwake... akienda kwa hao kina-mylove wake majina yote hayo yanabadilika... kama ni mdada replacement ya majina hayo 3 yatakuwa kama ifuatavyo, hii yote anafanya hivo ili ikipigwa kidume usiwe na wasiwasi kwa nature ya majina: mfano

    mylove1: ataitwa Mjomba james
    mylove2: ataitwa Baba mdogo Kaduma
    my love3: ataitwa kaka Shukuru

    kwa mwanamume, majina hufanana na haya:

    mylove1: Lusekelo Kibona
    mylove2: The Big Daddy
    mylove3: Chiddy Boy

    yote hii mchuchu ajue ni washkaji tu wanapiga...
    kaz ipo kwenye ndoa na mahusiano siku hizi.... walioa na kuolewa wazee wetu tu... sisi tunalamba magarasa tu...
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    huyu atakua no mume/mke
     
Loading...