Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna kurudi nyuma........ wale wote wenye shahada za kupigia kura tuchague CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magezi, Sep 6, 2010.

  1. M

    Magezi JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wito wangu kwa vijana na wananchi wote kwa ujumla ni kwamba tujitahidi tuhakikishe tunapiga kura hapo october 31.
     
  2. b

    bobishimkali Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiichunguza chadema kwa kina utagundua kwamba ni chama ambacho kina chembechembe za kifamilia na ukabila.slaa anatumika tu na watu wenye chama hicho.sikiamini chama hicho cha chadema
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    :welcome:
     
Loading...