Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna kura zilizo chakachuliwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by silver25, Nov 3, 2010.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMA KURA ZIMECHAKACHULIWA MBONA KWENYE MAJIMBO AMBAYO WANANCHI WAKE WANAUCHU WA MAENDELEO WAMEING'OA CCM?

    mimi nasema sidanganyiiikiiii
     
  2. P

    Paul S.S Verified User

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu this time tume imejitahidi sana kufanya kazi zao za msingi kwa kufuata taratibu na sheria za msingi kabisa
    tatizo ni namna ya kutoa matokeo kwa utaratibu wa kompyuta ndio ulioleta ucheleweshaji usio na lazima
    in general
    hakukuwa na uchakachuaji wowote, hao wote wanao lalama hawana ushahidi wowote strong zaidi ya hisia tu
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masikini we! inaelekea wewe bado hujajua mambo yanavyoendeshwa nchi hii; akika amini wizi wa kura upo.
     
  4. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakaye chakachua tu tunafanya kama Mwanza
     
  5. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sasa jk alienda mwanza kutafuta nini?
     
  6. k

    kanziani Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe ni silver25 [​IMG]
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    kwenye mikoa yenye maendeleo wa2 ni wasomi, na wasingekubal dhulma hiyo. hivyo walisimama kidete kulinda haki yao, ndio mana walishndwa kuchakachua. km huwez kuelewa ndo tunakuonesha picha hivyo.
     
  8. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Managing expectation is quite a challenge.
     
  9. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeonaeee Kanziani vipi tena
     
  10. coby

    coby JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio walishindwa kuchakachua, Wameyachakachua sana lakini imeshindikana kwa sababu idadi ya kura iliyohitaji kuchakachuliwa ni kubwa mno hadi ikawashinda
     
  11. m

    majuva Senior Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Maendeleo hayo yamepatikana ndani ya serikali ya CCM na mnaiona haina maana, hii inaonyesha uchu wa madaraka waliyonayo wasomi hao, baada ya kusoma hawana cha kufanya zaidi ya kukimbilia uongozi, na ni wachovu wa kufikiri,. kwakuona hawawezi kupata madaraka ndani ya CCm hivyo wamejitoa kuanzisha vijichama ili wapate japo udiwani!! maendeleo yameletwa na CCM sasa mnataka mfanye nini wakati tayari CCM imewaletea maendeleo! kama mnavyojiita mikoa yenye maendeleo, hakuna kitu uchu wa madaraka tu ila mjue si rahisi kila mmoja kuwa kiongozi....
     
Loading...