Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna klabu ya Sudan iliyowahi kuifunga Simba

Discussion in 'Sports' started by Kapwila Matulu, May 1, 2012.

  1. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kuna watu hawajajua bado kuwa hakuna hata klabu moja ya Sudan iliyowahi kupata ushindi kwa Simba. Kama nimekosea, aje mtu anisahihishe hapa. Hata mwaka ule El-Mereikh walipovunja pambano la CECAFA, walikuwa nyuma kwa mabao 2-1 hadi dakika ya 89, na wakawapiga sana wachezaji wa Simba. Bahati nzuri Simba na El-Mereikh zikapangwa kucheza raundi ya kwanza klabu bingwa Africa, ambapo Simba ilishinda 1-0 Dar na ikashinda tena 1-0 Khartoum. El-Mereikh hawatamsahau Nteze John hata siku moja Timu ya El Hilal (ambayo ilijenga urafiki na Simba baada ya kuona Simba inawafunga mara kwa mara El-Mereikh watani wao), nayo pia imeshapigwa mara kadhaa na Simba. Kwa hiyo hii Al Ahly Shandy itakuwa klabu ya kwanza kuifunga Simba kama itafanya hivyo mjini Shandy, Sudan, jambo ambalo si rahisi hivi hivi.
     
  2. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    unauhakika na unacho kinena?
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    Humu kuna watu wamejaa porojo zisizokuwa hata na msingi, na ukimuuliza umri wake unaweza kushangaa hata miaka 30 hajafikisha ndio maana anaongea pumba kwa jambo asilolijuwa.
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Hadi sasa hakuna aliyeleta data zinazokinzana na hizo, zaidi ya kutukana kama wazee wa Yanga
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hapa hatufanyi mashindano ya umri mkuu, it is the matter of records...
    Kwa style hii sishangai kwanini Yanga Afrika wamewapa timu wazee wa miaka 65+ badala ya kuchochea vijana wenye mwazo chanya.
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu yahoo, umeuliza swali tata hapo! Inawezekana hana?
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    nakuambia angekua ana kimanya kipare ingekua balaa.
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    we unalolijua ni lipi sasa kuhusiana na kilichoongelewa????
     
  9. M

    Makindo Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada ametoa takwimu zake,wengine mnaleta maneno,tafuteni taarifa then mje
     
  10. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Just kuuliza tu bado mnahitaji tuje na taarifa?
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    al-ahly shandy...
    Dakika ya 66, 77 na 88.
    Simba wakabadilishwa Pampers na kusubiri mikwaju ya penati.
    Mtoa mada futa hii thread yako inatia aibu, coz watu walishaanza kusahau.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    kwani kuijua historia laziam uwepo? wewe mbona unajua kuhusu vita ya dunia ulikuwepo ama ulishiriki?
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    bonyeza HAPA
     
Loading...