Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hakuna kitu kinauma kama kuona mtu umpendae,anampenda mtu mwingine.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Aug 2, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    jamani,me mwenzenu nina hii hali huu ni mwaka wa 10 sasa,kuna dada nampenda sana but suprisingly yeye anampenda mtu mwingine.nisaidieni mawazo mwenzenu niondokane na hii hali wakuu.
     
  2. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kulikuwa na haja gani ya kuweka hayo maneno kwenye red?
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    You dont have to suprise_hayo ni matokeo ya ujinga wako wa kumpenda mtu asiye kupenda tena kwa muda wa miaka KUMI(10),...

    Msaada:Achana na tabia ya kupenda kwa dhati_wanaume wa kweli hawako hivyo..unatamani then unamwacha yeye ndio akupende kwa dhati....na huu ndio ukweli ingawa ni mgumu sana kumeza.
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pole sana. Huyo si wako. Penda mwingine. Wala hakuna kesi hapo. Ingawa inauma saaaaaaana.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa_eti anapenda mtu asiyempenda halafu anashangaa_mmmmmmh,....watu kweli tumetofautiana saaaaaaaaaana
     
  6. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    labda huna vigezo ambavyo anavihitaji au labla we sio master plan
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    miaka kumi unampenda mtu ambaye hakupendi? kwa nini umekubali kukaa kwenye miaka kumi ya maumivu? huyo mwanamke ni malaika?
     
  8. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na kila siku ndipo mtu anapokosaga msadaa halafu ooh mikosi.
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Pole sana kaka, unachotaka ni kumsahau au kumpata?
     
  10. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh pole una moyo, miaka 10, ushasema anampenda mwengine, achana nae, ni bora unajua hakupendi ww anampenda mtu mwingine, kuendelea kumpenda yy ni kujiumiza na kujinyima nafac ya kuwa na mtu mwingine, naamin yupo wako, so kubali huyo si wako then look foward......pole sana
     
  11. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Kumpenda mwanamke asiyekupenda ni sawa na kusubiri meli airport
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    khaaaaaaaaaaaaaaa miaka kumi? pole sana....

    fungua moyo wako upende mwingine...
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Maliza kwanza shule utayakuta tu
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Maliza kwanza shule utayakuta tu
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    She did'nt mean to be,songa mbele na maisha yako kijana.
     
Loading...