Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna kiongozi mwenye busara na hekima ndani ya serikali yetu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jan 5, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bango lililoshikwa na waandamanaji limeandikwa kwa maandishi makubwa kabisa
    KWA AMANI na wakati huo polisi wakitumia silaha kali kuzima haki ya wananchi kidemokrasia ni ushahidi wazi wa jinsi serikali ya Tanzania inavyokandamiza haki za raia wake.
    Wimbo uliotawaliwa na hadaa za viongozi wetu kuwa Tanzania kisiwa cha amani nini maana yake yaliyojilia pale Arusha?

    Kati ya waandamanaji na serikali nani amevuna amani pale Arusha?
    Serikali kupitia vyombo vya dola ndiyo iliyovunja amani na inaendelea kuvunja amani.

    ULIMWENGU UMESHUHUDIA HAYO YALIYOTOKEA ARUSHA NA NDIVYO SERIKALI INAVYOZIDI KUJICHAFUA KIMATAIFA

    Naonja hata mtoto wa Mkulima alipoomba radhi kwa niaba ya serikali na CCM ilikuwa binafsi tokana na dhamiri yake safi mbele ya jamii
     
  2. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu, siku zote na popote duniani panapotokea uvunjifu wa amani basi ni serikali iliyopo madarakani ndio chanzo na kamwe si upinzani. Lililotokea Arusha ndivyo ilivyokuwa Kenya, ndivyo ilivyotokea Ivory Coast n.k.
     
Loading...