Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hakuna jipya kuhusu valentine...ulimbukeni mtupu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BAGAH, Feb 13, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni hayo tu...
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Pole umetoswa nini
    Au channel zote zinaonyesha mchelemchele
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tehe,..co kiivyo bana...
    hakuna uhalisia wowote,..copy n paste tupuu...
    af watu wote wanatarajia kula tunda VD...prrrrr
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Licha ya hapo badala ya kufanya kile mwanzilishi wake alichofanya imegeuka kuwa ndo siku ya ngono kupindukia
    Siku ya wasio na nyumba ndogo kutafuta nyumba ndogo au siku ya kutafuta mtu wa kufanya nae ngono
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mimi ndo maana siipendi hii siku. kama ni mapendo unapaswa uonyeshe kila siku na si siku moja ya mwaka. kama ni zawadi toa kila mara si kusubiria tarehe 14 feb ndo utoe zawadi. uongo mtupu katika siku hii.
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nampenda wangu daily sio tu 14-feb kwa malimbukeni ndio wanaona siku hii ya leo ni muhimu sana kwao....Mpende mtu wako sio kusubiria Valentine day.
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kutuongezea maambukizi tu...ppprrrrrr!!!ctakaa nikafanya huo ujuha kamwe...
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    good night waungwana!
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    KAJIPANGE UPYA....!!

    [​IMG]





     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,700
    Likes Received: 4,539
    Trophy Points: 280
    Tunaenda kazini!! au sio public holiday? maana nataka niuchape usingizi.
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    matokeo ya utandawazi hayo ambayo yanafanya tulishwe kila aina ya utumbo kutoka nchi za magharibi
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tena ni ushamba wa hali ya juu.Mie inaniboa sana hii exaggeration kwenye hii siku maana tafsiri yake imekuwa tofauti kabisa na malengo..Kama kupendana pendaneni siku zote sio siku moja kwa mwaka.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nikumbushe jAMAANGU, hivi sherehe gani ambayo si copy & paste?
    X-Mass?
    Idi?
    Birthday?
    Kitchen [Party?
    Huh!
    Usitake tubakiwe na ngoma za Mkole tu aisee jamaangu!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    PakaJimmy ..
     
  15. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Many youth thought zat,its a day to show da real love to their boyfnd or galfnd.But it's not.Ni siku ya uharibifu,ugomvi,kuibiwa gf or bf..

    Many thought its a day of having sex with their lovers.
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    In essence, this is just a business day and shrewd people have capitalized and make lots of money! What is so speacial about it that we give it the attention its given?
     
  17. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ​ni ulimbukeni kweli MAPENZI Hayana siku ni uzinzi na umalaya unawasumbua
     
  18. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Dah! Kimeo! Mi huwa naipotezea hii siku kama sina akili nzuri vile!
     
Loading...