Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna jipya chini ya jua!%

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Justin Dimee, May 3, 2012.

  1. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Vyote unavyo viona vinavyo tendeka ni vile vile vya kila leo kukubwa ni marudio tu
    mara mume kampiga mke wake mara mama anatembea na vitoto mara jama alikuwa tajiri leo hii kafilisika mara mapenzi ya na muumiza huyu mwanamke/mwanaume mambo kibao k2 yana jitokeza na kujirudia rudia yan ndo iko ivyo all is all tuna ishi na kusogeza maisha hakuna kingingine coz yalikuwepo na tumevikuta na vinaendele kuwepo dot.marudio.dot.com in the world.
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hakina umenena ! Maneno yako mbolea tupu !
    Sijui gender yako! Kama ME ningekuozesha kabinti kangu!
    Kama KE ndiyo itakua issue ! Sitokua na takrima .
     
  3. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....umewaza nini.?? Au nini kimekukuta..?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kumbe unqujua wimbo wa masanja mkandamizaji?
     
  5. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mmh y mna ni diss ivi mmh haya bana wenye point muonge.
     
  6. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    basi 2 ni hali halisi iyo mwana kan we huoni vilivyopo ndio ivyo ivyo vina vyo jirudia au huoni.
     
  7. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    we point gan sasa uliyo nayo akat kiswahili chenyewe hujui eti hakina umenena ndo mdudu gan au huioni hi coment yako mmh mijitu mingine bna mbona we huna post ya maana sasa na kama ni pumba y unakoment ok sawa ni pumba wapengurue wale sasa tuone mmh we vp wewe.
     
  8. Justin Dimee

    Justin Dimee JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 1,149
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ndo ivyo kan wimbo umefanyaje tena au pos imefanana na uo wimbo.?
     
Loading...