Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hakuna hata kidogo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, Apr 5, 2011.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwarabu mwenye duka alimwambia kijana anayemsaidia kuuza duka.
    "usimwambie mtu kuwa hakuna kitu hapa dukani, kama hakuna mwambie kimekwisha leo lakini tutaleta vingine muda si mrefu.
    Siku moja walikwenda watu, wakawa wanauliza kwa sauti ya chini, kijana akajibu kwa sauti "hakuna hata kidogo!"
    Wale watu walipoondoka Mwarabu akamfokea sana yule kijana kwamba "nilikuambia usimwambie mtu hakuna kitu. kwani walikuwa wanauliza nini?"
    "Walikuwa wanauliza kama mvua zinanyesha eneo hili ndio nikasema HAKUNA HATA KIDOGO".
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnh...:tape::tape:
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha!!
     
  4. papaa-H

    papaa-H Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    angejib, tumeshaagiza zitanza kunyesha kesho!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe!
     
Loading...